ผ่าไส้ติ่งมา สอบถามครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
fame0122
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 084-4285754
team: สมาคมจักรยานสาเกตนคร ย่อยโพนทองทีม
Bike: Trek 920

ผ่าไส้ติ่งมา สอบถามครับ

โพสต์ โดย fame0122 »

ผ่าไส้ติ่งมา เราจะวางแผนซ้อมให้ร่างกายกลับมาโดยเร็วอย่างไรดีครับ อายุ37 :lol: :lol: :lol: แล้วครับ
ผ่ามาตั้งแต่วันที่ 2 ธ.ค วันนี้ออกปั่นไกลหน่อยสัก7-8 โลได้ ดูมันจะหนักไปมัยครับหรือเราจะไปเดินก่อนดีครับ มีนัดวันที่ 25 นี้ปั่นสัก10โล มันจะไปได้มัยครับ
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: ไม่ได้ปั่นมันเหมือนใจจะขาดเลย :lol: :lol: :lol:
................สมาคมจักรยานสาเกตนคร..............

................เสือโพนทอง................

.................ไอดี LINE..fame0122 ครับ..................
bond_gooner
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bridgestone Radac

Re: ผ่าไส้ติ่งมา สอบถามครับ

โพสต์ โดย bond_gooner »

ผ่าวันที่ 2 ออกปั่นวันที่ 18 :o
ทำไมพักฟื้นน้อยจังครับ (หมอให้พักฟื้นกี่วันครับ?)
I RIDE therefore I am
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”