...ลบไปแล้ว...

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย

Re: CTS Train Right - Climbing, Criterium, Cycling for Fitness, Mountain Biking, Time Trial (ไฟล์ Avi)

โพสต์ โดย carabao09 » 01 ม.ค. 2012, 21:41

ขอบคุณเป็นอย่างมาก จะขอลองนำไปฝึกตามดูนะครับ
ฝันให้ไกล ไปให้ถึง พึ่งตัวเอง

Re: CTS Train Right - Climbing, Criterium, Cycling for Fitness, Mountain Biking, Time Trial (ไฟล์ Avi)

โพสต์ โดย konicabook » 01 ก.พ. 2012, 10:37

เว็บทั้งหมดโดนปิดไปแล้วครับ โหลดไม่ทัน

โพสต์ โดย benzmai97 » 03 ก.พ. 2012, 02:08

ขอบคุณมากครับ
รักของแพง แต่แรงหาม่ายเด้

โพสต์ โดย kobfujar » 10 เม.ย. 2012, 10:06

***อัพเดทวันอังคารที่ ๑๐ เมษายน พ.ศ.๒๕๕๕ :D ***
ตอนนี้ตัดสินใจเอาขึ้นยูทูปนะครับ.. :)
ก็เปิดชมกันได้เลย....
...หากอยากดาวโหลดคงต้องใช้โปรแกรมอื่นช่วย(เช่น Internet Download Manager)ครับ...

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=311778

โพสต์ โดย libtar » 16 เม.ย. 2012, 21:13

:D ขอบคุณครับ

ยูทูปนี่โหลดง่ายกว่าเว็บฝากไฟล์อีกครับ :lol:

Re: CTS Train Right - Climbing, Criterium, Cycling for Fitness, Mountain Biking, Time Trial

โพสต์ โดย carmaylar » 23 มิ.ย. 2012, 20:18

ขอบคุณครับที่เเบ่งปัน

Re: CTS Train Right - Climbing, Criterium, Cycling for Fitness, Mountain Biking, Time Trial

โพสต์ โดย aroma_GG » 23 ส.ค. 2012, 19:29

:o ต้องรีบก่อนจะโดน youtube บล็อก ขอบคุณมากๆครับ

ปูเป้ เขียน:ใครใช้บิทอยู่ อันนี้ฟรีครับ คลิกซ์เลย ผมไปเจอโดยบังเอิญ โหลดมาเก็บไว้เรียบร้อย :mrgreen:

CLICK

โหลดแบบบิทเรียบร้อย ขอบคุณที่แนะนำครับ

โพสต์ โดย kobfujar » 30 ส.ค. 2012, 02:35

aroma_GG เขียน::o ต้องรีบก่อนจะโดน youtube บล็อก ขอบคุณมากๆครับ
ปูเป้ เขียน:ใครใช้บิทอยู่ อันนี้ฟรีครับ คลิกซ์เลย ผมไปเจอโดยบังเอิญ โหลดมาเก็บไว้เรียบร้อย :mrgreen:
CLICK
โหลดแบบบิทเรียบร้อย ขอบคุณที่แนะนำครับ
ขอบคุณที่ช่วยกันส่งเสริมครับ.. :) และขอบคุณท่านอื่นๆที่เข้ามานำไปใช้ประโยชน์แก่ตัวเองและเพื่อนๆ :P
ผมก็เอามาจากบิทเหมือนกันครับ แต่จำไม่ได้แล้วว่าเอามาจากที่ไหน เวบไซต์ isohunt.com มีไฟล์ดีๆเยอะครับ.. :D

โพสต์ โดย Kansai » 08 ก.ย. 2012, 01:28

ขอบคุณมาก
ตามหายาง grand prix 4000s หรือ vittoria open corsa cx มือ 2 สภาพดี PM มาเลยครับ