...ลบไปแล้ว...

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
zemkick
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 089-เก้า-๖-o-3-8-ห้า-หก
Bike: Giant XTC SLR 27.5
ตำแหน่ง: maesot
ติดต่อ:

Re: CTS Train Right - Climbing, Criterium, Fitness, Mountain Biking, Time Trial & Cycling for Power : [Update:5 ส.ค. 2557]

โพสต์ โดย zemkick »

ขอบคุณครับ ปักความรู้
ไม่เน้นแรง เราเน้นหล่อ
รูปประจำตัวสมาชิก
nuzeed
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Giant TCR Advance
ตำแหน่ง: อ่างศิลา ชลบุรี
ติดต่อ:

Re: CTS Train Right - Climbing, Criterium, Fitness, Mountain Biking, Time Trial & Cycling for Power : [Update: 9 ธ.ค.2557]

โพสต์ โดย nuzeed »

ปักครับ
:D :D :D
soonchai
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: CTS Train Right - Climbing, Criterium, Fitness, Mountain Biking, Time Trial & Cycling for Power : [Update: 9 ธ.ค.2557]

โพสต์ โดย soonchai »

thailandtorrent.com ผมเข้าไปหาไม่เจอครับ ไม่รู้ชื่อไฟล์อะไร หรือว่าหมดอายุไปแล้วครับ ลองโหลดตามที่บอกไว้หน้าแรกก็โหลดไม่ได้ยากจัง
kobfujar
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bridgestone DiamondRock ชมพู-ดำ(เก่าๆ)
ตำแหน่ง: ถ.ประชาชื่น ต.บางเขน อ.เมือง จ.นนทบุรี

โพสต์ โดย kobfujar »

soonchai เขียน:thailandtorrent.com ผมเข้าไปหาไม่เจอครับ ไม่รู้ชื่อไฟล์อะไร หรือว่าหมดอายุไปแล้วครับ ลองโหลดตามที่บอกไว้หน้าแรกก็โหลดไม่ได้ยากจัง
ขอโทษด้วยครับ ช่วงที่ผ่านมาเปลี่ยนเครื่อง ลงโปรแกรมใหม่หลายรอบ เลยไม่ได้เข้าไปปล่อยที่ thailandtorrent นานแล้วครับ คงต้องลองกับลิงค์อื่นไปก่อนครับ :)
อีกอย่าง torrent มันเป็นการแบ่งปันกัน เท่าที่เห็นก็มีคนดาวโหลดไปเยอะแล้วนะครับ แต่กลับไม่ค่อยมีคนมาช่วยกันปล่อย จะให้ผมไปนั่งปล่อยคนเดียวคงไม่มีเวลามากมายขนาดนั้นแน่นอนครับ..ต้องโทษที่ไม่ช่วยกันแบ่งปันต่อด้วยครับ :P :D
soonchai
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย soonchai »

kobfujar เขียน:
soonchai เขียน:thailandtorrent.com ผมเข้าไปหาไม่เจอครับ ไม่รู้ชื่อไฟล์อะไร หรือว่าหมดอายุไปแล้วครับ ลองโหลดตามที่บอกไว้หน้าแรกก็โหลดไม่ได้ยากจัง
ขอโทษด้วยครับ ช่วงที่ผ่านมาเปลี่ยนเครื่อง ลงโปรแกรมใหม่หลายรอบ เลยไม่ได้เข้าไปปล่อยที่ thailandtorrent นานแล้วครับ คงต้องลองกับลิงค์อื่นไปก่อนครับ :)
อีกอย่าง torrent มันเป็นการแบ่งปันกัน เท่าที่เห็นก็มีคนดาวโหลดไปเยอะแล้วนะครับ แต่กลับไม่ค่อยมีคนมาช่วยกันปล่อย จะให้ผมไปนั่งปล่อยคนเดียวคงไม่มีเวลามากมายขนาดนั้นแน่นอนครับ..ต้องโทษที่ไม่ช่วยกันแบ่งปันต่อด้วยครับ :P :D
ขอบคุณมากครับ ตอนนี้โหลดแบบธรรมดาอยู่ครับแต่ต้องรอหน่อย และมันบอกว่าแบนวิทเต็มต้องรอ ครับ ผมว่าจะสมัคร vip 50 บาทไปเลยดีกว่าจะได้โหลดที่เดียวเลยครับ
Isiam Cycling
สมาชิก
สมาชิก
team: OSK Cycling
Bike: Sempre Pro
ตำแหน่ง: ท่าข้ามพระราม2 & เอกชัย๘มหาชัยเมืองใหม่

โพสต์ โดย Isiam Cycling »

ขอบคุณครับ
kobfujar
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bridgestone DiamondRock ชมพู-ดำ(เก่าๆ)
ตำแหน่ง: ถ.ประชาชื่น ต.บางเขน อ.เมือง จ.นนทบุรี

Re: CTS Train Right - Climbing, Criterium, Fitness, Mountain Biking, Time Trial & Cycling for Power : [Update: 5 มี.ค. 2558]

มีแก้ไขลิงค์ใหม่ครับ :P
tonettong
สมาชิก
สมาชิก
Bike: merida,spe

Re: CTS Train Right - Climbing, Criterium, Fitness, Mountain Biking, Time Trial & Cycling for Power : [Update: 5 มี.ค. 2558]

โพสต์ โดย tonettong »

:D
เสือรถฝืด
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพจังหวัดสุโขทัย,เทียนทะเล(TTL)
Bike: Trek3900, bianchi

โพสต์ โดย เสือรถฝืด »

ปักด้วยๆๆค่ะ พี่กบฟู ใจดีจุงเลย :D
สุโขทัย ชวนคุย7 http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=397&t=124
เทียนทะเล เฮฮาสรรหามาเล่า http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=397&t=209336
del69
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0986851152
team: Satun MTB Group เสือสตูล
Bike: S work epic

Re: VCD-DVD ฝึกซ้อมปั่นจักรยาน CTS Train Right และ Spinervals : [Update: 8 มี.ค. 2558]

โพสต์ โดย del69 »

ขอบคุณครับ
barrimos
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi Impulso Veloce 2014

Re: VCD-DVD ฝึกซ้อมปั่นจักรยาน CTS Train Right และ Spinervals : [Update: 8 มี.ค. 2558]

โพสต์ โดย barrimos »

ขอบพระคุณมากกกครับบ
ZengMaewNaam
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bromptom M3L

โพสต์ โดย ZengMaewNaam »

ขอบคุณมากครับ
tonganakarb
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi, VOODOO, CERVELO, S-work

โพสต์ โดย tonganakarb »

:)
hyperjeans
สมาชิก
สมาชิก
team: Cycling with Jeans
Bike: Road Bike

โพสต์ โดย hyperjeans »

น้ำตาจิไหล...โพสนี้เป็นปีแล้วแต่ยังใช้ได้อยู่
โหลดได้ !!!!

กราบบบบบบ !!!!! ขอบคุณพี่เจ้าของกระทู้ค่ะ
ดีงาม

ปลื้มมมม
ที่สุด
>,<;;
kobfujar
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: VCD-DVD ฝึกซ้อมปั่นจักรยาน CTS Train Right และ Spinervals : [Update: 21 ม.ค.2559]

[Update: 21 ม.ค.2559]
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”