<<< สามสิ่งนี้ คุณเกลียดดดด อะไรมากที่สุดครับขณะปั่น >>>>>>

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย

Re: <<< สามสิ่งนี้ คุณเกลียดดดด อะไรมากที่สุดครับขณะปั่น >>>>>>

โพสต์ โดย wangthong1 » 27 ต.ค. 2014, 22:48

หมา หมา หมา :twisted: :twisted: :twisted: :twisted:

Re: <<< สามสิ่งนี้ คุณเกลียดดดด อะไรมากที่สุดครับขณะปั่น >>>>>>

โพสต์ โดย Wong24999 » 29 ต.ค. 2014, 09:27

ของผมกับ 3 สุดยอดที่เจอมา
1- เลี้ยวซ้ายผ่านตลอด(คุณท่านดูรถหลังรึทางตรงสักนิดนะจะเป็นพระคุณอย่างมาก)
2- แซงขวาแล้วหักจอดซ้าย(อันนี้เข้าใจได้ ใบขับขี่นั้นท่านซื้อมา)
3- เผาหญ้าข้างทาง(นรกชัดๆถ้าลมเข้าข้างซ้ายครับ)
รถก็งั้นๆ คนก็งั้นๆ มีแค่ใจ กับความอยากไปให้ถึงเส้นชัย