สอบถามคนที่ขาเป็นสองสีครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย

สอบถามคนที่ขาเป็นสองสีครับ

โพสต์ โดย Live strong » 31 ก.ค. 2018, 13:17

มีใครเป็นแล้วรักษากลับมาเหมือนเดิมได้มั้ยครับ คือของผมมันสีตัดกันแบบชัดมาก แต่ก่อนรู้สึกภูมิใจนิดๆ :lol: ตอนนี้ใส่ขาสั้นออกนอกบ้านไม่ได้เลยครับ

มีท่านใดมีคำแนะนำ,ความเห็นบ้างครับ
ทำมันให้มีความสุข

Re: สอบถามคนที่ขาเป็นสองสีครับ

โพสต์ โดย winhaha » 14 ส.ค. 2018, 22:40

3 เดือนครับ
ขายติมเรื่อย............ไป

Re: สอบถามคนที่ขาเป็นสองสีครับ

โพสต์ โดย วิสุ รัตนบุตร » 21 ส.ค. 2018, 09:28

เดี๋ยวมันก็จางหายเอง ใส่ขายาวปั่นครับจะได้ไม่สองสี ครับ