ปั่นจักรยานเยอะ แข็งแรง..จนเมียบ่น....!!

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย

ปั่นจักรยานเยอะ แข็งแรง..จนเมียบ่น....!!

โพสต์ โดย HUMYAI » 08 เม.ย. 2010, 14:25

สะกิดเมียทุกวัน...เมียบ่นเพราะว่าไม่ได้พักเลย ทุกวัน วันละ1ครั้ง
ทำไงได้ยิ่งปั่น ยิ่งตั้ง....แปลกดี เมื่อก่อนวิ่งไม่เป็นแบบนี้..
เมียตั้งกฏใหม่ให้วันเว้นวัน....เซ็งเป็ด :lol: :lol: :lol:

Re: ปั่นจักรยานเยอะ แข็งแรง..จนเมียบ่น....!!

โพสต์ โดย อ่อนล้า » 08 เม.ย. 2010, 15:32

แรงเหลือก็ ซักผ้า กะถูบ้านสิครับ....อิๆๆ

Re: ปั่นจักรยานเยอะ แข็งแรง..จนเมียบ่น....!!

โพสต์ โดย piyoros » 08 เม.ย. 2010, 15:40

:o :o :o
ของผมแรงหมด จนเมียบ่นครับ

โพสต์ โดย R_ROM_D » 08 เม.ย. 2010, 15:45

ทำไรกัน เมียถึงบ่น :roll: :mrgreen:

ภาพประจำตัวสมาชิก
JADE555
WLM
อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")

โพสต์ โดย JADE555 » 08 เม.ย. 2010, 16:10

ต้องมีเพิ่มอีำก 1 ครับ

หมายถึงจักรยานนะครับ จะได้มาปั่นด้วยกัน แข็งแรงกันทั้งคู่ :lol:
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!

โพสต์ โดย army ittichai » 08 เม.ย. 2010, 16:14

:mrgreen: :mrgreen: ระวังแฟนเอาจักรยานไปซ่อนนะครับ :mrgreen: :mrgreen:
[color=#0000BFเลขบัญชี 391-0-96569-2 ธ.กรุงเทพ สาขา สระแก้ว-ลพบุรี ชื่อบัญชี อิทธิชัย ประทัยเทพ ครับผม ขอบคุณครับ[/color]

โพสต์ โดย HerO No.9 » 08 เม.ย. 2010, 16:15

ของเค้าดีจริง.. :P :lol:
จะเชยก็ช่าง จะช้าก็ช่าง แต่กรูก็ยังปั่น จักรยาน
No Fixed No Road No Fold Not Mini MTB Only
"ปั่นเหมือนกัน ไม่จำเป็นต้องคิดเหมือนกัน"

โพสต์ โดย pairuch » 08 เม.ย. 2010, 16:19

เมียบ่นว่าไม่พอหรือเปล่า....

โพสต์ โดย kwan it » 08 เม.ย. 2010, 16:29

R_ROM_D เขียน:ทำไรกัน เมียถึงบ่น :roll: :mrgreen:

ปั่นจักรยานกลับบ้านดึก เลยบ่น :lol: :lol: :lol:
กลับมาเพราะคิดถึงไม่อยากไปจึงกลับมาไม่อยากจากลาเลยกลับมายังที่เดิมคิดถึงทุกๆคนครับ

โพสต์ โดย ชิน » 08 เม.ย. 2010, 16:59

สุดยอดครับ ยกนิ้วให้เลย ดีไม่ขอเบิ้ล :lol: :lol: :lol:
www.nichcycling.com

โพสต์ โดย แสนแสบ » 08 เม.ย. 2010, 17:07

HUMYAI เขียน:เมียตั้งกฏใหม่ให้วันเว้นวัน....เซ็งเป็ด :lol: :lol: :lol:
ถ้าวันเว้นวัน อย่างน้อยก็ต้องเบิ้ลล่ะครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย BoyMTB » 08 เม.ย. 2010, 18:20

ขอตัวไปปั่นก่อนนะครับ
สินค้า
Park Tool,Hope, Buff ,Shimano, Topeak,
Line @ BoyMTB

โพสต์ โดย T_O_N » 08 เม.ย. 2010, 18:56

สะกิดให้เมียเช็คจักรยานหรือปล่าวครับ :lol: