จะไปซ้อมปั่นเรียบรันเวย์สุวรรณภูมินานๆหน่อย แถวนั้นมีน้ำขายไหมครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ethylalc
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized E5 2015
ตำแหน่ง: onnut bkk

จะไปซ้อมปั่นเรียบรันเวย์สุวรรณภูมินานๆหน่อย แถวนั้นมีน้ำขายไหมครับ

โพสต์ โดย ethylalc »

ปกติผมซ้อมอยู่สนามราษฏ์กับบึงหนองบอน หาซื้อน้ำได้สบายๆ

แต่ช่วงนี้สวนหลวง ร.9 เขาไม่ให้เข้า บวกกับไปเจอเรียบรันเวย์ค่อนข้างชอบอยู่ อยากรู้ว่าแถวนั้นไปซื้อน้ำที่ไหนดีครับ

จะซ้อมวันหยุดซัก 4 ชั่วโมงยังไงก็ต้องซื้อน้ำ ถ้าไม่มียังไงคงต้องไปบึงหนองบอน
รูปประจำตัวสมาชิก
NOKNICE
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด,ปั่นตามใจตรู
Bike: MERIDA MATT 40D(ของแฟน),Trek8500 , Storck G2

Re: จะไปซ้อมปั่นเรียบรันเวย์สุวรรณภูมินานๆหน่อย แถวนั้นมีน้ำขายไหมครับ

โพสต์ โดย NOKNICE »

มีปั้มปตท.ริมถ.บางนาก่อนเข้ากับปั้มปตท.ด้านในตรงสี่แยกที่จะไปลาดกระบังครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”