จะไปซ้อมปั่นเรียบรันเวย์สุวรรณภูมินานๆหน่อย แถวนั้นมีน้ำขายไหมครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย

จะไปซ้อมปั่นเรียบรันเวย์สุวรรณภูมินานๆหน่อย แถวนั้นมีน้ำขายไหมครับ

โพสต์ โดย ethylalc » 21 พ.ย. 2015, 19:55

ปกติผมซ้อมอยู่สนามราษฏ์กับบึงหนองบอน หาซื้อน้ำได้สบายๆ

แต่ช่วงนี้สวนหลวง ร.9 เขาไม่ให้เข้า บวกกับไปเจอเรียบรันเวย์ค่อนข้างชอบอยู่ อยากรู้ว่าแถวนั้นไปซื้อน้ำที่ไหนดีครับ

จะซ้อมวันหยุดซัก 4 ชั่วโมงยังไงก็ต้องซื้อน้ำ ถ้าไม่มียังไงคงต้องไปบึงหนองบอน

Re: จะไปซ้อมปั่นเรียบรันเวย์สุวรรณภูมินานๆหน่อย แถวนั้นมีน้ำขายไหมครับ

โพสต์ โดย NOKNICE » 23 พ.ย. 2015, 09:47

มีปั้มปตท.ริมถ.บางนาก่อนเข้ากับปั้มปตท.ด้านในตรงสี่แยกที่จะไปลาดกระบังครับ