ช่วงนี้อากาศไม่ดี...อยากติด Watt ครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
Bank-iverson
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ช่วงนี้อากาศไม่ดี...อยากติด Watt ครับ

โพสต์ โดย Bank-iverson »

หลังจากปั่นมา 2 ปี รู้สึกว่า พัฒนา ไม่มากเท่าที่อยากจะให้เป็นครับ อยากทราบว่า
Watt ในตลาดตอนนี้ ตัวไหน ที่คุ้มค่า และ ใช้ได้ ที่สุดครับ

มอง Stage ไว้ เพราะราคาถูกสุด และเหมือนจะติดตั้งง่าย เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ มีแนะนำตัวไหนบ้างครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
DayWalker
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Tiger Hack & Speed Limit AV 25
Bike: Pinarello Dogma 65.1 Think 2 & Colnago Master X-Light Rabobank team & De Rosa MERAK

Re: ช่วงนี้อากาศไม่ดี...อยากติด Watt ครับ

โพสต์ โดย DayWalker »

ถ้าเป็นผม ผมจะจัดตัวที่ตรงตามงบเราที่สุดโดยที่เราไม่เดือดร้อนในการจัดหามาใช้งาน

เลือกเอาตามหน้าตาความสวยเข้ากับรถเราเลยครับ

ป.ล. ได้ยินเพื่อนบอก stage ตัวใหม่กำลังจะมา

ป.ล.2 ผมใช้ Rotor Power แต่ก็ยังไม่ได้ใช้ประสิทธิภาพมันซักเท่าไหร่เลยครับ
Bank-iverson
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ช่วงนี้อากาศไม่ดี...อยากติด Watt ครับ

โพสต์ โดย Bank-iverson »

DayWalker เขียน: ป.ล. ได้ยินเพื่อนบอก stage ตัวใหม่กำลังจะมา

ป.ล.2 ผมใช้ Rotor Power แต่ก็ยังไม่ได้ใช้ประสิทธิภาพมันซักเท่าไหร่เลยครับ

ขอบคุณครับ ตัว Rotor Power มันราคาประมานเท่าไหร่ครับ
Khananandc
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Khananandc »

ผมเพิ่งติดวัตต์เมื่อไม่นานนี้เองครับ
rotor ตัวเริ่มต้นตอนนี้มีตัว LT ราคาประมาณ 29900 กับ rotor inpower ค่าตัว 33500 บาทครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
9peter
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek 3900_2014 * Infinite Spad Comp_2015
ตำแหน่ง: Bangkok

โพสต์ โดย 9peter »

เจอราคาแล้ว ขอรีบไปกินยากันวัตต์ก่อนนะครับ ขอยาลมด้วย เป็นลมแพร๊บ... :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”