ขอเพลงมันมันฟังตอนปั่นหน่อยครับ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
รูปประจำตัวสมาชิก
เด็กราดรีขี่4300
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9951152
team: LoveBike
Bike: จักรยานเก่าๆ

Re: ขอเพลงมันมันฟังตอนปั่นหน่อยครับ

โพสต์ โดย เด็กราดรีขี่4300 »

adaaugusta เขียน:จัดไปยาวๆ 1 ชุดถ้าถูกใจเดี๋ยวมาใหม่นะครับ
ชอบพี่แรกครับ ไม่รู้เค้าเรียกแนวเพลงอะไร มันได้ใจ.. 2กับ3ดูไม่ได้ครับ ขอบคุณมากครับ
JADE555
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")
team: CARBON ASS!!!
Bike: เหล็กมาร

Re: ขอเพลงมันมันฟังตอนปั่นหน่อยครับ

โพสต์ โดย JADE555 »

เหอๆ เจอคอ Static x เหมือนกันแย้ว :shock:
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!
adaaugusta
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: Mongoose rockadile
ตำแหน่ง: ไว้จะบอกอีกทีนะ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย adaaugusta »

ลองเอาของคนนี้ไปฟังดูนะครับ มันส์เหมือนกัน แต่คนละแนวกับ Static X

adaaugusta
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: Mongoose rockadile
ตำแหน่ง: ไว้จะบอกอีกทีนะ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย adaaugusta »

เด็กราดรีขี่4300 เขียน:
adaaugusta เขียน:จัดไปยาวๆ 1 ชุดถ้าถูกใจเดี๋ยวมาใหม่นะครับ
ชอบพี่แรกครับ ไม่รู้เค้าเรียกแนวเพลงอะไร มันได้ใจ.. 2กับ3ดูไม่ได้ครับ ขอบคุณมากครับ
ถ้าดูไม่ได้ให้ดับเบิ้ลคลิกที่ตัววีดีโอครับ มันจะพาไปยังเว็บหลักครับ ดูจากตรงนั้นได้เลย
JADE555
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")
team: CARBON ASS!!!
Bike: เหล็กมาร

โพสต์ โดย JADE555 »

ไหนๆก็ไหนๆ แล้ว

จัดไปเรื่อยๆเลยละกันครับ หลายภาษาหน่อยนะคร้าบบบบ :D

[youtube]o_9k2G_9fSQ&feature=related[/youtube]
[youtube]ZAktKtlDfmc&feature=fvst[/youtube]
[youtube]qY3mszbKAak&feature=related[/youtube]
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!
ขาประจำ
ขาประจำ

มาเพียบเลย :lol:

เพิ่งโหลดได้ 5 เพลง

ขอบคุณครับ :lol:
ขาประจำ
ขาประจำ

โหลดหมดแล้วครับ ขอบคุณครับ :lol:
skyclick
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869176477
team: Chaba Cafe' Indy
Bike: เปลี่ยนแนว ตามหาเนื้อคู่อยู่ครัชชช

โพสต์ โดย skyclick »

อยากจะแนะนำประเภท K-pop บ้างครับ เพื่อเป็นทางเลือก...
G-dragon-Hardbraker ,Breathe
Shinee-Ring ding dong
super junior-Sorry Sorry
2NE1-fine,i don't care,
แล้วก็อีกเยอะแยะมากมาย ไรประมาณนี้ครับ เ
เมื่อก่อนฟัง Hardcore ตอนนี้แก่แล้วค้นพบตัวเอง มาดูสาวๆเต้นกันคึกคักดีครับ
:lol: :lol: :lol:
อัพรถ(เบา)มันแพง อัพแรง(ขา)ดีกว่า
we are only the dust
แท้ที่จริงเราเป็นเพียงแค่เศษธุลี!!
paefah
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Arsenal F.C.
Bike: SCOTT SCALE 40
ตำแหน่ง: นนทบุรี

โพสต์ โดย paefah »

ถ้าปั่นชิวๆ แนะนำให้ลองฟัง Depapepe ครับ

สุนทรีย์ๆ
4 สิ่งที่เงินซื้อไม่ได้ .. เวลา .. มิตรภาพ .. ความรัก .. และ .. คุณธรรม
iya
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย iya »

ขอเสนอ แนะนิดครับ เพลงชาติ ไปเลยครับ :lol:
sam2916
สมาชิก
สมาชิก
Bike: TREK 4300

โพสต์ โดย sam2916 »

http://www.4shared.com/file/189692931/a ... o_MP3.html

+++ ฝากไว้ 1 เพลงครับ.. :ugeek:
>> เงิน.....ตกลงบนหญ้า......หญ้าตาย <<
>> เงิน.....ตกลงบนทราย.....ทรายยุบ <<
>> เงิน.....ตกลงบนมนุษย์....มนุษย์ขาดคุณธรรม <<
Mr.Gho
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-812-xxxx
team: .......
Bike: .......
ตำแหน่ง: คลองสาน กทม.

โพสต์ โดย Mr.Gho »

ที่ใช้อยู่ก็ขนานนี้ครับที่บำบัดได้ตลอดรอดฝั่งยามอยู่บนอานหรือซ้อมวิ่ง เพราะ beat มันไม่นิ่ง บางทีประมาณ แอโรบิค หรือบางทีมีเร่งบ้าง มีให้ฮาร์ทเรตผมเกาะไปกับจังหวะต่อเนื่อง ที่นี้ก็อยู่ที่เราแล้วจะรอดหรือว่าไม่รอด นี่เป็น DJ ที่หนังสือเกี่ยวกับดีเจจัดให้เป็น DJ อันดับหนึ่งของโลก 3 ปีซ้อน ลองฟังครับ จะแนวนี้มั๊ยครับ...
ปล.การฟังเพลงแล้วปั่นไปด้วยทำได้ครับแต่ก็ปรับ volume ให้หูเราได้ยินเสียงภายนอกแบบ 50 50 เพราะไม่ใช่อะไรหรอกครับ เพื่อตัวเราเองแท้ ๆ
:P :P :P

[youtube]EE7CXZ1Lyu4&feature=related[/youtube]

[youtube]CemlTchy0H8&feature=related[/youtube]
Swim bike run
-Bikes are the future, not cars.
-Remember that a good exhale will clear the lungs of CO2 making room for more oxygen.
Mr.Gho
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-812-xxxx
team: .......
Bike: .......
ตำแหน่ง: คลองสาน กทม.

โพสต์ โดย Mr.Gho »

ถ้ายังไม่ได้ผมว่าไล่ไม่หลุด ฉุดไม่อยู่กับนี่...... :lol: :lol: :lol: :lol:

[youtube]Sk3RoTDhf5k&feature=related[/youtube]
Swim bike run
-Bikes are the future, not cars.
-Remember that a good exhale will clear the lungs of CO2 making room for more oxygen.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”