มือชา น้องชายชา เท้าชา

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
tinity
สมาชิก
สมาชิก

Re: มือชา น้องชายชา เท้าชา

โพสต์ โดย tinity »

soonchai เขียน:
tinity เขียน:ผมก็ชาทั้งพวงทั้งน้องชาย ขนาดเบาะเกี่ยวกันไหมครับ เพิ่งเริ่มปั่นครับ
ถ้าชาทั้งพวกลองปรับเบาะให้หน้าทิ่มลงหน่อยครับ
ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองแล้วแจ้งผลครับ
tinity
สมาชิก
สมาชิก

tinity เขียน:
soonchai เขียน:
tinity เขียน:ผมก็ชาทั้งพวงทั้งน้องชาย ขนาดเบาะเกี่ยวกันไหมครับ เพิ่งเริ่มปั่นครับ
ถ้าชาทั้งพวกลองปรับเบาะให้หน้าทิ่มลงหน่อยครับ
ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองแล้วแจ้งผลครับ
เริ่มชาน้อยลง เดี๋ยวกดลงอีกขอบคุณครับ
tinity
สมาชิก
สมาชิก

หายแล้วครับป้น่ระยะทางและเวลาเท่าเดิมครับขอบคุณ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”