ชักชวนนักไตรกีฬาแลกเปลี่ยนความรู้ อุปกรณ์ การฝึกซ้อมและอื่นๆ

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย

Re: ชักชวนนักไตรกีฬาแลกเปลี่ยนความรู้ อุปกรณ์ การฝึกซ้อมและอื่นๆ

โพสต์ โดย tonganakarb » 19 ก.ค. 2018, 17:39

สอบถามกางเกงไตร กับกางเกงจักรยานเป้าชามัว มีความแตกต่างกันไหมครับ

>>> กางเกง ไตร จะมีเชือก รัดเหมือนกางเกงว่ายน้ำ (จะได้ไม่หลุด ) ครับ
และ ฟองน้ำจะบางกว่ากางเกงจักยานครับ