อยากอัพ เจ้า cronus high speed 310d เป็นจานหน้า 2 ใบ พอจะทำไดมั้ย?

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
superfourz
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เสือภูเขา
ติดต่อ:

อยากอัพ เจ้า cronus high speed 310d เป็นจานหน้า 2 ใบ พอจะทำไดมั้ย?

โพสต์ โดย superfourz »

พอจะทำไดมั้ยครับ จะติดเฟรมมั้ย แล้วต้องเพิ่มเติมอะไรบ้าง?
ไฟล์แนบ
***ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะครับ***
***ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะครับ***
1.jpg (74.91 KiB) เข้าดูแล้ว 415 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”