ตอนนี้ยังสามารถหา Dahon Jack หรือ Matrix 26" ที่ไหนได้บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
chetora
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Gios Vintage Veloce

ตอนนี้ยังสามารถหา Dahon Jack หรือ Matrix 26" ที่ไหนได้บ้างครับ

โพสต์ โดย chetora »

พอดีเพิ่งเริ่มเล่น แล้วเพิ่งเห็น 2 รุ่นนี้ครับ
แต่เท่าที่รู้เป็นรุ่นเก่าแล้ว (หรือเปล่าครับ?)
แล้วตอนนี้สามารถหาที่ไหนได้บ้างครับ
ขอบคุณมากครับ :)
Riding a bicycle is about getting back to basics.
It's good for the waistline and it's good for the wallet.

ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”