ช่วยตัดสินใจหน่อยคับ LGS MV3R. กับ Java skeggia

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
tonkla22
สมาชิก
สมาชิก

ช่วยตัดสินใจหน่อยคับ LGS MV3R. กับ Java skeggia

โพสต์ โดย tonkla22 »

อยากมาลองปั่นมินิดูสักหน่อย ระหว่าง2ตัวนี้พี่ๆเลือกคันไหนเพราะอะไรคับ
MV3R ผมชอบเฟรมและองศาของเฟรม
Skeggia ชอบของที่ใส่มาให้ ครบและคุ้มดีครับ

มีรุ่นไหนแนะนำอีกเพิ่มเติมได้นะคับ

ขอบคุณมากกคับ
tonkla22
สมาชิก
สมาชิก

Re: ช่วยตัดสินใจหน่อยคับ LGS MV3R. กับ Java skeggia

โพสต์ โดย tonkla22 »

ช่วยตัดสินหน่อยครับ จะไปถอยแล้ววว
รูปประจำตัวสมาชิก
apisit69
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Dahon MU P24, Rit, Java Team Skeggia, Bianchi Lepre, Anemos
ตำแหน่ง: ดินแดง

Re: ช่วยตัดสินใจหน่อยคับ LGS MV3R. กับ Java skeggia

โพสต์ โดย apisit69 »

มีน้องที่รู้จักใช้ Java Skeggia
Cromoly ตะเกียบ Carbon นุ่ม แต่พุ่งดี เสียงโม่ดังสะใจ
รูปประจำตัวสมาชิก
studioshogun
สมาชิก
สมาชิก
Bike: TREK LEXA

โพสต์ โดย studioshogun »

เคยสับสนแบบนี้เหมือนกัน จนตอนนี้ก็ยังไม่ได้ซื้อเลยครับ ชอบMV3R แต่ไม่ชอบสี ใจเลยโอนเอียงไปฝั่ง Skeggia
แต่เจ้าของร้านบอกSkeggia โครโม+ตะเกียบคาร์บอนรับน้ำหนักมากๆไม่ค่อยดี ผมหนักเกิน 85 ครับ เลยรอไปก่อน :cry:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”