ปฏิบัติการ Java Fit ติดตะแกรงหลัง

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bus 68
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: ไปไหนไปด้วย
Bike: Dahon Bw, Bt, Bf, Dhc, F-Frame

Re: ปฏิบัติการ Java Fit ติดตะแกรงหลัง

โพสต์ โดย bus 68 »

อืม..ต้องให้เครดิตช่างที่มีหัวคิดในการดัดแปลง ใส่แล้วดูลงตัวดีทีเดียว :D
"Steel is Real"
umbabab
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: NEObike16 14 ,Giant escept3,Peugeot crique,BSroadman,giant revice

Re: ปฏิบัติการ Java Fit ติดตะแกรงหลัง

โพสต์ โดย umbabab »

ฮ่ะๆ หน้าฝนเนี่ย ผมเอาบังโคลนของMTB 26นิ้ว มาติดรถ20นิ้วเลยครับ
กันได้มากๆเพราะมันใหญ่ ราคาถูกๆ200กว่าติดจุดเดียวกันนี่แหละ
แต่ติดแล้วเท่ห์ หรือว่า ขี้เหร่ ก็คงเดากันออก
แต่ยังไงก็ดีกว่ารถเปื้อนโคลน เปื้อน ปูน ล่ะครับ
ความเจ็บปวดของคุณ จะกลายเป็นตัวของคุณ
รูปประจำตัวสมาชิก
maxxilla
สมาชิก
สมาชิก
team: ----

โพสต์ โดย maxxilla »

:mrgreen:
yosza2011
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: PM มาได้ครับ
team: Free Zone
Bike: Gogobike Custom & Javafit Custom & KHS T20
ตำแหน่ง: กทม.
ติดต่อ:

โพสต์ โดย yosza2011 »

จขกท.......งานติดตั้งสวยเลยครับ......
ไว้ถ้าจะขนหนักๆจะทำแบบนี้มั่งครับ
พอดีไปจัดตะแกรงหน้า Vincita มาแปลงใส่หลังเมื่อกี๊เอง
มาดูไม่ทัน 55
แต่ผมไม่เน้นขนของเยอะมากได้ประมาณนี้ครับ
ภาพไม่ชัดนะ ครับไว้ถ่ายใหม่พรุ่งนี้
ไฟล์แนบ
IMG_7460.jpg (485.65 KiB) เข้าดูแล้ว 225 ครั้ง
พบรอยยิ้มพร้อมพยักหน้าทักทายและตบท้ายด้วยคำว่าสวัสดี
ยังคงมีอยู่ในทุกๆสถานที่ ที่เราปั่นไปเจอกัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”