หาแหวนกันเพลาหมุน (NON TURN WASHER) Shimano Nexus 7SP

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
WB
สมาชิก
สมาชิก
Bike: IBIS MOJO SL, Cannondal CAAD 10, ORBEA Alma Carbon, TREK 4300, TREK Fuel ex DCLV 9.5, Alex Moulton APB Fx

หาแหวนกันเพลาหมุน (NON TURN WASHER) Shimano Nexus 7SP

โพสต์ โดย WB »

ขอบคุณครับ มี PM มาแจ้งที่หาของได้แล้วครับ
แก้ไขล่าสุดโดย WB เมื่อ 01 พ.ค. 2014, 22:34, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
toop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คสลช. / ชมรมจักรยานพับได้
Bike: จักรยานพับ

Re: หาแหวนกันเพลาหมุน (NON TURN WASHER) Shimano Nexus 7SP

โพสต์ โดย toop »

WB เขียน:หาแหวนกันเพลาหมุน (NON TURN WASHER) Shimano Nexus 7SP ใส่ Alex Moulton APB Fx ได้ที่ใหนครับ เนื่องจากปัจจุบันมีใส่ข้างขวาข้างเดียว ข้างซ้ายไม่มีครับ ขอบคุณครับ

รูปภาพ

อีกอย่าง coaster brake มีเสียง "คลิ้กๆ" โดยเฉพาะตอนเริ่มจะปั้นกลับหลัง เป็นเสียงปกติ หรือต้องดูแลแล้วครับ

ขอบคุณครับ
คันนี้ได้มาจากพี่พตใช้ไหมครับ สวยใหม่จริงๆครับ

:D :D :D
WB
สมาชิก
สมาชิก
Bike: IBIS MOJO SL, Cannondal CAAD 10, ORBEA Alma Carbon, TREK 4300, TREK Fuel ex DCLV 9.5, Alex Moulton APB Fx

Re: หาแหวนกันเพลาหมุน (NON TURN WASHER) Shimano Nexus 7SP

โพสต์ โดย WB »

.... :D :D :D :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”