วิธีดูกระโหลก

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mayo
สมาชิก
สมาชิก
team: No
Bike: Araya Shiro, Brompton, Dahon dash

วิธีดูกระโหลก

โพสต์ โดย mayo »

ดูยังไงว่า กลวงหรือไม่กลวงครับ
แก้ไขแล้วขอบคุณคุณ Ryan_c ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย mayo เมื่อ 29 เม.ย. 2014, 16:53, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Ryan_c
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0844336025
team: Novice Team
Bike: , Darkrock DR1 Reynolds 520 Deore 10 SPD, Dahon Boardwalk D7 2017 Tiagra 10 SPD

Re: วิธีดูกระโหลก

โพสต์ โดย Ryan_c »

กลวง ไม่ กลวก ครับ :?

Google มีคำตอบ http://www.bikeman.com/bicycle-repair-t ... cket-types
-------------------------------------------

It doesn't matter how "far" you can ride a bike.
Just make it
"fun" ride :D
bianchikuma
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi ,Cannondale

โพสต์ โดย bianchikuma »

มองลอดไปเลยครับ เห็นทะลุ=กลวง อิอิ :mrgreen:
▄▀▄▀ ชีวิตก็เหมือนการขี่จักรยาน คุณต้องปั่นไปข้างหน้าเท่านั้นถึงจะประคองตัวเองไว้ได้ ▄▀▄▀
_______________________________อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์_______________________________

___________________Victory cannot be achieved without sacrifice__________________
kien
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kien »

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”