รถพับ Doppelganger 260 พับแล้วใส่ท้ายรถเก๋งได้มั๊ยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
undafasai
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Merida Matts 5V

รถพับ Doppelganger 260 พับแล้วใส่ท้ายรถเก๋งได้มั๊ยครับ

โพสต์ โดย undafasai »

ท่านไหนใช้ Doppelganger 260 แล้วพับใส่ท้ายรถเก๋งบ้างครับ (รถผม Lancer Cedia 1.6 รุ่นแรก ไม่ติดแก๊ส) พับแล้วใส่ได้เลยมั๊ยครับ
อยากดูรูปตอนใส่กระโปรงท้ายหน่อยครับว่าเป็นยังไครับ รุ่นนี้แฮนด์พับไม่ได้ใช่มั๊ยครับ กลัวว่ามันจะติดฝากระโปรงท้าย
แล้วเราต้องถอดบันไดข้างที่จะนอนออกก่อนมั๊ยครับหรือว่าวางไปเลย อยากได้แบบพับแล้วใส่เข้าไปเลยไม่ต้องถอดล้ออะไร
ส่วนเบาะหลังไม่ว่างวางครับ จำเป็นต้องเอาใส่กระโปรงท้าย... ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”