Bickerton อายุกว่า 30 ปี ยังไม่ได้แกะกล่องใช้งาน

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
โฟล์กฟาร์ม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 096-8488820
team: ออกกำลังกายเพื่อสุขภาพกับรถเล็ก
Bike: จักรยานเก่า

Re: Bickerton อายุกว่า 30 ปี ยังไม่ได้แกะกล่องใช้งาน

โพสต์ โดย โฟล์กฟาร์ม »

และแล้วก็มา BKT ยินดีด้วยครับ รถสภาพนี้สวยมาก ;)
ผมเองแอบเชียร์อยู่ในใจมานานแล้วตั้งแต่แรกเห็น
ไม่อยากส่งเสียงดัง ใช่ป่าวครับพี่วีป :mrgreen:
weep
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817023499
Bike: Alex Moulton, Bike Friday, Brompton, Birdy, Bianchi, BICKERTON, Dahon Classic
ตำแหน่ง: ลาดกระบัง กทม.
ติดต่อ:

Re: Bickerton อายุกว่า 30 ปี ยังไม่ได้แกะกล่องใช้งาน

โพสต์ โดย weep »

โฟล์กฟาร์ม เขียน:และแล้วก็มา BKT ยินดีด้วยครับ รถสภาพนี้สวยมาก ;)
ผมเองแอบเชียร์อยู่ในใจมานานแล้วตั้งแต่แรกเห็น
ไม่อยากส่งเสียงดัง ใช่ป่าวครับพี่วีป :mrgreen:
มีกองเชียร์ลุ้น Bicky คันนี้ให้คุณย้งเพลียบ....ได้เจอตัวจริงสวยกว่าในจอแยะเลย ผมเปรียบเธอเหมือนเจ้าหญิงนิทรา ที่รอหนุ่มไทยมากว่า 30 ปี ให้มารับไปดูแลเธอ...ช่างเหมาะสมกับคุณย้งเป็นที่สุด เขามีความรัก มุ่งมั่น และหลงใหลเธออย่างจริงจังด้วยใจ...ยินดีด้วยครับ :D
ความจริงใจ คือ คุณค่าสำคัญของการเป็น "เพื่อนแท้"

ปั่นท่องเที่ยวญี่ปุ่นกับจักรยาน Alex Moulton " THE JOINT RIDE OF MOULTON BICYCLE CLUB : 2013.4.7 "
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... start=6375
Nong
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 096-8585-869
Bike: Pheasant Voodoo Bizango Spacialized S-work M4 Giant TCR/NRS/ATX870/ BMC Bianchi Panasonic Miyata Fila Wheeler

โพสต์ โดย Nong »

จุดพับข้อต่อ เป้นชิ้นงานที่ดิบมากเลยครับ เหมือนจะเป้นวัสดุที่หาได้มาประกอบให้เป็นรถ
สวยมีเสน่ห์ดี

ขอบคุณที่ปันกันชมครับ
บริการจักรยาน หมอบ ภูเขา พับ
เชิญชมที่ https://www.facebook.com/wakeonbike
"Extreme Fitting and Service"
- จักรยาน อะไหล่
- ฟิตติ้ง ให้เข้ากับสรีระ
- ซ่อม เกียร์ ช๊อคอัพ ประกอบย้ายอะไหล่ อัพเกรด

GIANT ZIPP MAVIC SRAM AVID ROCKSHOX Truvativ TOPEAK VELO
Tel 096-8585-869
9livestrong
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย 9livestrong »

kumtorn3d เขียน:จบตอนแรกก่อนครับ รีบไปประชุม แล้วจะถ่ายภาพละเอียดจุดต่างๆให้เป็นข้อมูลสำหรับนักสะสมจักรยานคันเก่งนี่
คันนี้เป็นคันที่ 2 ของผม
ผมเพิ่งได้คันแรกมาเมื่อ วันพุธจากอังกฤษ สภาพต้องทำความสะอาดหน่อย ยังใช้งานได้ดี
ภาพคันแรกจากอังกฤษ
รูปภาพ
มาปูเสื่อรออ่านตอนสองครับ
งอกไม่หยุดเลย Bicky เนี่ยรักจริงจนต้องตามล่ามาครบสำหรับทุกคนในครอบครัว แล้วเอาน้องบรอมไปไว้ที่ไหนครับ
seksitv
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek3900

โพสต์ โดย seksitv »

รออ่านต่อด้วยนะครับ เริ่มชอบกะการขี่รถพับเหมือนกัน
toop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คสลช. / ชมรมจักรยานพับได้
Bike: จักรยานพับ

โพสต์ โดย toop »

seksitv เขียน:รออ่านต่อด้วยนะครับ เริ่มชอบกะการขี่รถพับเหมือนกัน
ระวังจะหลงไหลเหมือนผมนะครับ

:D :D :D
นิ้งหน่อง พ่อชาวีร์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: แก๊งค์ล่อรถพ่วง เมาปั่น ตะวันออก
Bike: GIANT, [ "ฤ" เจ้า Green dugong พะยูนเขียวตัวน้อย ] , และรถสองล้อทั่วไป

โพสต์ โดย นิ้งหน่อง พ่อชาวีร์ »

weep เขียน:
โฟล์กฟาร์ม เขียน:และแล้วก็มา BKT ยินดีด้วยครับ รถสภาพนี้สวยมาก ;)
มีกองเชียร์ลุ้น Bicky คันนี้ให้คุณย้งเพลียบ....ได้เจอตัวจริงสวยกว่าในจอแยะเลย ผมเปรียบเธอเหมือนเจ้าหญิงนิทรา ที่รอหนุ่มไทยมากว่า 30 ปี ให้มารับไปดูแลเธอ...ช่างเหมาะสมกับคุณย้งเป็นที่สุด เขามีความรัก มุ่งมั่น และหลงใหลเธออย่างจริงจังด้วยใจ...ยินดีด้วยครับ :D

ฮามมากๆ :mrgreen:
***เหมือนเจ้าหญิงนิทรา ที่รอหนุ่มไทยมากว่า 30 ปี 
แหมพี่วีปเปรียบซะจนผมยากจะเป็ยถ่านไฟฉายตรากบ เผื่อจะส่งอเจอเจ้าหญิงกะเขาบ้าง 55
..................................
ณิราศทัวร์ริ่ง ปั่นไปพรรณาไป
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &t=1077791
♤♡♢♧°•○●□■☆▪¤《》`~
ไม่มีอะไรล้มเหลว มีแต่คิดที่จะล้มเลิก
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”