Mini Java. เบรคเป็นเบรคน้ำมันหรือเปล่าครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
indyra
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 025374000
team: อินดี้
Bike: bianchi jab

Mini Java. เบรคเป็นเบรคน้ำมันหรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย indyra »

ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
-=pub=-
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สวนรมฯ
Bike: Bianchi FG lite, MINI JAVA, DAHON Speed Falco
ตำแหน่ง: กทม

Re: Mini Java. เบรคเป็นเบรคน้ำมันหรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย -=pub=- »

ไม่ใช่เบรคน้ำมันครับ เป็ดิสเบรคเคเบิ้ล

แต่ถ้าอยากจะเอาเบรคน้ำมันมาใส่ ก็สามารรถใส่ได้ครับผม
รอด้วยซิ
รูปประจำตัวสมาชิก
Paddock
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Mini Java,Java Siluro Flat,Rover 16 Inch,Mountain Cat

Re: Mini Java. เบรคเป็นเบรคน้ำมันหรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย Paddock »

BB5 ครับ

จริงๆผมว่าเกินตัวไปนะ เอาแค่ V เบรค ก็หนึบเกินพอแล้ว

ดิสหนักด้วย
สไตล์ปั่นของผม: หาเส้นทางที่ไม่เคยไปและตามใจที่อยากจะไป

เสือภูเขา คลาสสิค สุดยอดความสวย
One_Man_Show
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นคนเดียว
Bike: Crius Shadow 18"
ติดต่อ:

โพสต์ โดย One_Man_Show »

เห็นด้วยครับ วีเบรคก็เหลือเฟือ ดิสเบรคปั่นไปซักพักหรือถอดเข้า-ออก ใส่ไม่เหมือนเดิม มันจะพาไปรับประทานอาหารอีสานด้วยนะครับ

เพราะถ้าใส่ล้อไม่ดี หรือเบรคบ่อยไม่ได้ตั้งเบรค มันจะดัง "แซ่บๆ" :lol:
One_Man_Show Bike รถพับ ขาไก่ อะไหล่ โมดิฟาย
https://www.facebook.com/OneManShowBikeDeveloper/
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”