อยากทราบว่า จักรยานพับ Coyote Star "20" กับ KalaQ Q3 มีข้อแตกต่างมากไหมครบ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
crazypower
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: ยังไม่มีคกำลังหาครับ
Bike: Dahon Presto SL
ตำแหน่ง: ปทุมธานี

อยากทราบว่า จักรยานพับ Coyote Star "20" กับ KalaQ Q3 มีข้อแตกต่างมากไหมครบ

โพสต์ โดย crazypower »

พอดีพี่ผมมีงบไม่เกิน 6000บาทอยากได้จักรยานพับสักคัน เห็นมีคนขายจักรยานพับ Coyote Star "20" กับ KalaQ Q3 ราคาพอๆกันอยากได้แต่ไม่ค่อยมีความรู้
แนะนำทีนะครับ

Coyote ครับ ไม่ค่อยเห็นคนขายครับ(รุ่นนี้) แต่ยี่ห้อนี้เห็นเยอะ
รูปภาพ

KalaQ Q3 ครับเห็นมีคนขายหลายเจ้า (ขอยืมรูปมาแปะเพื่อให้เห็นภาพหน่อยครับ)
รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”