จักรยานพับเอาเข้า Paragon ได้นะครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
KUBA
สมาชิก
สมาชิก
Bike: ปั่นได้หมดถ้ามีแรง

Re: จักรยานพับเอาเข้า Paragon ได้นะครับ

โพสต์ โดย KUBA »

แฟชั่น ไอส์แลนด์ ที่ไม่ต้องพับก็เข้าได้ครับ MTB ปั่นมาหน้าห้างแล้วจูงเข้าได้เลย
mod_gb!
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ABC : Alone Bic. Cycling (ทีมที่ฉัน ปั่นคนเดียว)
Bike: used...20" black beachcruiser with springer lowrider bic. ...now chevrolet mini mtb [cmd 2024d], bs transit compact "x-bike", dahon speed uno, focus cayo al 105 mix
ติดต่อ:

Re: จักรยานพับเอาเข้า Paragon ได้นะครับ

โพสต์ โดย mod_gb! »

พาราก้อน ผมพับแล้วเข็นเข้าหลายหนแล้วครับ
ครั้งนึง เคยเข็นไปดูหนัที่นั้น พนง.ให้ไว้ตรงที่ฉีกตั๋วครับ

ส่วนสถานที่อื่น ก็เข็นเข้าดะเลยครับ 5555
(สามารถดูได้ที่เฟซบุ๊ก n.e. newlight ชื่ออัลบั้มว่า พับ พา มา เจอ (ชื่อเดิมคือ เมื่อ x-bike ใหลไปเรื่อย) แต่ก็ยังลงไม่หมดที่เคยถ่ายรูปไว้เลย)

อย่างโรงหนังเมเจอร์ ก็เคยเอาเข้าโรงทีนึง กับไว้ตรงที่ฉีกตั๋วทีสองที(ดูหนังไม่บ่อย)
จักรยานคือสัญลักษณ์ของการใช้ชีวิตแบบพึ่งพาตนเอง
...
ถ้าผมสร้างความเดือดร้อน ความไม่ไว้ใจไห้กับใคร
ผมขอโทษด้วยจริงๆ ผมสำนึกผิดแล้ว
... และผมได้รับบทเรียนสำคัญอย่างสาสมแล้วเช่นกัน

ขอโทษครับ...
...
ขายวิญญาณให้จักรยาน...
...
หัวคิด ตามอง ตัวประคอง แขนควบคุม ขาขยับ
...จักรยาน บังคับให้เราตื่น...ทั้งตัว

https://www.facebook.com/rhrncycling
TingJeepJeep
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Dahon Speed falco

โพสต์ โดย TingJeepJeep »

แล้วตามห้าง ที่มีที่จอดมอไซค์...(ล็อคโซ่)....ไว้ใจได้มั้ยครับ!!!...
หยั่งกรณี มาบุญครอง เขาจะมี รับแลกตั๋ว (คิดตังค์).....
shpiak
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: พับอย่างเดียว
ตำแหน่ง: วงเวียนใหญ่

โพสต์ โดย shpiak »

ได้ผมก็ไม่เสี่ยงครับ โดนเด็ดหลักอานไปก็ไม่คุ้มแล้วครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
สิ่งที่คนรวยกับจนมีโอกาสมีได้เท่าๆกันคือบุญ กับมารยาท
มีเงินก็หามารยาทมาประดับตัวเป็นศรีไม่ได้ ต้องทำเอาเอง
mod_gb!
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ABC : Alone Bic. Cycling (ทีมที่ฉัน ปั่นคนเดียว)
Bike: used...20" black beachcruiser with springer lowrider bic. ...now chevrolet mini mtb [cmd 2024d], bs transit compact "x-bike", dahon speed uno, focus cayo al 105 mix
ติดต่อ:

โพสต์ โดย mod_gb! »

เมื่อวันจันทร์ยังพับแล้วเข็นเข้าไปอยู่เลยครับ
มีพนง.ดีเทคสาว มาถามไถ่ด้วย
คือเธอก็ปั่นจย.ครับ แต่เห็นว่าปั่นทัวริ่ง
คือเธอสนใจเรื่องการเข็นจักรยานเข้าห้างนี่แหละครับ
จักรยานคือสัญลักษณ์ของการใช้ชีวิตแบบพึ่งพาตนเอง
...
ถ้าผมสร้างความเดือดร้อน ความไม่ไว้ใจไห้กับใคร
ผมขอโทษด้วยจริงๆ ผมสำนึกผิดแล้ว
... และผมได้รับบทเรียนสำคัญอย่างสาสมแล้วเช่นกัน

ขอโทษครับ...
...
ขายวิญญาณให้จักรยาน...
...
หัวคิด ตามอง ตัวประคอง แขนควบคุม ขาขยับ
...จักรยาน บังคับให้เราตื่น...ทั้งตัว

https://www.facebook.com/rhrncycling
catveryfat
สมาชิก
สมาชิก
Bike: MERIDA

โพสต์ โดย catveryfat »

ผมพับไปโรงแรม Centara ตอนไปประชุมก็ฝาก lobby ไว้ครับ สบายใจเลย

รูปภาพ

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”