ร้านไหนยังมีขาย Dahon Route สีเงิน บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
AYP
สมาชิก
สมาชิก

ร้านไหนยังมีขาย Dahon Route สีเงิน บ้างครับ

โพสต์ โดย AYP »

รูปภาพ

หาซื้อไม่ได้เลยครับ อยู่ กทม ครับ

ใครรู้รบกวนบอกด้วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
top_krup
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: เหลืออยู่คันเดียว
ตำแหน่ง: สนามบินน้ำ

Re: ร้านไหนยังมีขาย Dahon Route สีเงิน บ้างครับ

โพสต์ โดย top_krup »

ลองโทรถามร้าน bird bike กับ aim bike ดูครับ
pomroland
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized

Re: ร้านไหนยังมีขาย Dahon Route สีเงิน บ้างครับ

โพสต์ โดย pomroland »

สวยมากครับ
johndeere
ขาประจำ
ขาประจำ
team: pantip bike
Bike: Dr.Hon mu uno

โพสต์ โดย johndeere »

top_krup เขียน:ลองโทรถามร้าน bird bike กับ aim bike ดูครับ
bird ไม่เหลือแล้ว ดูเพจFB nava bike เลยครับมีลิสว่ามีที่ไหน
rundim
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0858024714
team: None
Bike: Surly Troll , Giant Escape City , Dahon Route

โพสต์ โดย rundim »

AimBike เหลือแต่ สีเขียวกับสีแดง ครับ

เพิ่งไปถอยมาเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาครับ
-=pub=-
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สวนรมฯ
Bike: Bianchi FG lite, MINI JAVA, DAHON Speed Falco
ตำแหน่ง: กทม

โพสต์ โดย -=pub=- »

จาก Facebook NAVABIKE ครับ

เท่าที่ดู มีแต่ที่ร้านไอไบค์ เขียงใหม่ ที่เดียวเลย ถ้าอยากได้จริงๆ โทรบอกให้เค้าส่งมาเลยครับผม มีเบอร์อยู่ในรูปแล้ว

รูปภาพ
รอด้วยซิ
rundim
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0858024714
team: None
Bike: Surly Troll , Giant Escape City , Dahon Route

โพสต์ โดย rundim »

ล่าสุด ร้าน Aimbike ของน่าจะเข้ามาใหม่แล้วครับ สีเงิน

รีบไปจัดด่วน

http://www.aimbike.com/2313/%E0%B8%88%E ... ilver.html
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”