Duro จะประหยัดที่สุดไหมนะ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

Duro จะประหยัดที่สุดไหมนะ

โพสต์ โดย Rush »

ยางนอกกึ่งสลิค 20 นิ้ว ของเจ้านี้ ผมไปเห็นที่ร้านชาญเจริญยนต์ เจ้าของร้านบอกว่า ถูกกว่าแบรนด์ฝรั่งกับญี่ปุ่นอีกด้วยล่ะ
ไฟล์แนบ
Duro.jpg (26.39 KiB) เข้าดูแล้ว 704 ครั้ง
prapon sangeiam
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: hong fu FM139/Dahon BW/ Bridgstone Grand Velo 2000 / Jeep compass / Mongoose Hill Topper / Bridstone Radac

Re: Duro จะประหยัดที่สุดไหมนะ

โพสต์ โดย prapon sangeiam »

มีร้านออนไลน์ร้านไหนสั่งมาขายบ้างครับ
ความเข้มแข็งที่แท้จริง
ไม่ใช่ความสามารถในการทนได้
แต่เป็นความสามารถยอมรับตามจริง ว่าโลกไม่เที่ยง
เพราะเมื่อรับมือได้
โลกก็ทำให้ใจหวั่นไหวไม่ได้ด้วยเหตุดีร้ายใดๆ
shpiak
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: พับอย่างเดียว
ตำแหน่ง: วงเวียนใหญ่

โพสต์ โดย shpiak »

น่าสนใจครับ ไม่ทราบว่าหน้ากว้าง แรงดันลมสูงสุด และราคาเท่าไหร่ครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
สิ่งที่คนรวยกับจนมีโอกาสมีได้เท่าๆกันคือบุญ กับมารยาท
มีเงินก็หามารยาทมาประดับตัวเป็นศรีไม่ได้ ต้องทำเอาเอง
Bluewhite
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0901091199
Bike: Dr. Hon Mu Uno JAVA X1 AUTO

โพสต์ โดย Bluewhite »

สนใจเรื่องน้ำหนักครับว่าเบาไหม
Cookiebike
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bkkwheels
Bike: รถที่ผ่านมือ Trek 4300 /Dahon P8/Dahon Dove/Tern Verge Duo /Dr. hon MU Duo/Bike Friday tikit/กำลังทำรถพับทัวร์ริ่งปีนเขา/Crius 14"

โพสต์ โดย Cookiebike »

ยางปกติมันก็ไม่ได้แพงอยู่แล้วนะครับ ขี่กันสองสามปีเปลี่ยนทียังมี ทำไมต้องเอาถูกๆ ไม่เน้นที่คุณภาพไว้ก่อน ยางไม่ดีเจออุบัติเหตุง่ายๆ เลยนะ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=839658
เทสต์กล้อง Gopro Hero 3+ Black Edition /Garmin Edge 510/DashWare
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”