Dahon P20 มือใหม่จูนเกียร์จนมึน ถามจารย์Googleแล้วก็ยังปรับไม่ได้ ขอถามจารย์ในthaimtbแทนครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ข้าวหอม's Daddy
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Dr.Hon Jifo, Dahon 30th Anniversary, BMC SLR02

Re: Dahon P20 มือใหม่จูนเกียร์จนมึน ถามจารย์Googleแล้วก็ยังปรับไม่ได้ ขอถามจารย์ในthaimtbแทนครับ

โพสต์ โดย ข้าวหอม's Daddy »

อ่านแล้วได้อารมณ์เหมือนตอนที่ผมมั่วเปลี่ยนกะโหลกกับขาจานเป็น Shimano 105 เลยครับ :lol:
The bicycle is the noblest invention of mankind. ~ William Saroyan Nobel prize winner
รูปประจำตัวสมาชิก
poporing
สมาชิก
สมาชิก
Bike: “•DAHON๛P20•”

Re: Dahon P20 มือใหม่จูนเกียร์จนมึน ถามจารย์Googleแล้วก็ยังปรับไม่ได้ ขอถามจารย์ในthaimtbแทนครับ

โพสต์ โดย poporing »

ข้าวหอม's Daddy เขียน:อ่านแล้วได้อารมณ์เหมือนตอนที่ผมมั่วเปลี่ยนกะโหลกกับขาจานเป็น Shimano 105 เลยครับ :lol:
ฮ่าๆๆ :mrgreen: มั่วจนได้วิชา ดีกว่าพึ่งพาแต่ช่าง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”