เรื่องเบาะๆ -- วิธีเลือก การวัด sitbone เบาะ fitting และ เบาะรีวิว Brooks, Specialized, Fizik, San Marco, Selle Royale ภาคแรก

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: เรื่องเบาะๆ -- วิธีเลือก การวัด sitbone เบาะ fitting และ เบาะรีวิว Brooks, Specialized, Fizik, San Marco, Selle Royale ภาคแรก

โพสต์ โดย sonedor » 05 พ.ค. 2015, 21:36

ตามเก็บความรู้ ขอบคุณครับ

Re: เรื่องเบาะๆ -- วิธีเลือก การวัด sitbone เบาะ fitting และ เบาะรีวิว Brooks, Specialized, Fizik, San Marco, Selle Royale ภาคแรก

โพสต์ โดย TANG 2551 » 24 ส.ค. 2015, 17:48

ขอบคุณครับ...
โลกจักรยานคือเสรีภาพ,อิสระ,เป็นตัวเอง,เป็นพี่เป็นน้อง.....
รถผมประกอบ....
ภูเขา ร้านช่างศักดิ์
หมอบ ร้านน้องน้ำ้เย็น คร้าบ...

โพสต์ โดย manuthanawat » 27 ม.ค. 2016, 12:09

ขอบคุณอย่างสูงครับ
ที่ปั่นไม่ต้องการแข่งกันใคร แต่ต้องการแข่งกับตัวเองเท่านั้น

โพสต์ โดย aidrayong » 27 มิ.ย. 2016, 11:16

เรียนถามครับ..แถวๆ จากชลบุรีลงมาถึงจันทบุรี หรือภาคตะวันออก มีที่ไหน รับทำ fitting จักรยานบ้างครับ ผมอยู่ระยอง หาที่ระยองไม่มีครับ