เรื่อง แตร กระดิ่ง รุ่นไหนดีดังฟังเพราะ มาแชร์กันครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
PIRUNE
สมาชิก
สมาชิก
team: นักปั่นพิมลราช
Bike: recumbent trike
ตำแหน่ง: พิรุณ ขุนเมือง 55/133-134 หมู่3 หมู่บ้านทิพย์พิมานการ์เด้น ถนนบ้านกล้วย-ไทรน้อย ต.พิมลราช อ.บางบัว
ติดต่อ:

Re: เรื่อง แตร กระดิ่ง รุ่นไหนดีดังฟังเพราะ มาแชร์กันครับ

โพสต์ โดย PIRUNE »

แล้วแบบติดล้อบ้านเรา หาได้ที่ไหนครับ
ไฟล์แนบ
71bZK7RFbxL._SL1500_ (1).jpg
71bZK7RFbxL._SL1500_ (1).jpg (61.58 KiB) เข้าดูแล้ว 304 ครั้ง
แมวเซา
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: giant xtc3 /LHT/Gios felleo/Maruishi Emperor/Dioss/Dahon IIIc-smoothhound-boardwalk/
ตำแหน่ง: พระรามเก้า29 ถนนพระรามเก้า บางกะปิ
ติดต่อ:

Re: เรื่อง แตร กระดิ่ง รุ่นไหนดีดังฟังเพราะ มาแชร์กันครับ

โพสต์ โดย แมวเซา »

แตรพลาสติค ดังดี บีบเบาก็ได้ ผมซื้อร้านทุกอย่าง 60 เพื่อนว่าสำเพ็งถูกว่า. เสียงน่ารัก ครับ
ไฟล์แนบ
image.jpg (23.57 KiB) เข้าดูแล้ว 299 ครั้ง
มันเปนเช่นนั้นเอง. มันเปนเช่นนั้นเอง. มันเปนเช่นนั้นเอง
รูปประจำตัวสมาชิก
toop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คสลช. / ชมรมจักรยานพับได้
Bike: จักรยานพับ

โพสต์ โดย toop »

PIRUNE เขียน:แล้วแบบติดล้อบ้านเรา หาได้ที่ไหนครับ
รูปภาพ

กระดิ่งแบบนี้ ลองสอบถามพี่โต้ง iLover แห่งห้อง Dahon Classic ดูครับพี่

:D :D :D
รูปประจำตัวสมาชิก
moraruang
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817006558
team: ชมรมเครื่องบินเล็กปิยะพร, ชมรมเสือนวมินทร์
Bike: LA buddy20i, LA Spirit, LA Urbano
ตำแหน่ง: เพชรเกษม80 บางแค หมู่บ้านศุภวรรณ3
ติดต่อ:

โพสต์ โดย moraruang »

แตรไฟฟ้ายี่ห้อ soldier ครับ มี 5 เสียง จะมีอยู่เสียงนึงที่เป็นเสียงเดียวกันกับเสียงแตรมอเตอร์ไซค์ครับ ราคาประมาณ4-500 บาทแล้วแต่ร้านครับ ผมใช้อยู่ครับ ทั้รถยนต์ มอไซค์ คนเดินเท้า หยุดมองเราครับ (ลิงค์ข้างล่างเป็นภาพตัวอย่างครับ)
http://www.mudah.my/Soldier+bicycle+horn-33788811.htm
บินไปกับ walkera ปั่นไปกับ LA
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”