ถามเรื่องแฮนด์ Bullhorn กับมือเบรคและชิฟเตอร์แบบเสือภูเชาครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
golfmania
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ถามเรื่องแฮนด์ Bullhorn กับมือเบรคและชิฟเตอร์แบบเสือภูเชาครับ

โพสต์ โดย golfmania »

รูปภาพ
คนเราหากไม่อาจมีสิ่งที่เราชอบ ก็ต้องพยายามชอบสิ่งที่เรามี
กฤษณ์ TKT
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Line: songkrit_prapagdee
team: Bike Sunday
Bike: Folding bicycles
ตำแหน่ง: ตลิ่งชัน กรุงเทพฯ
ติดต่อ:

Re: ถามเรื่องแฮนด์ Bullhorn กับมือเบรคและชิฟเตอร์แบบเสือภูเชาครับ

โพสต์ โดย กฤษณ์ TKT »

สำหรับผมนะ แต่ละเวลาก็ชอบคนละแบบ ทำแบบไหน ชอบแบบนั้นครับ อยากใส่ก้ใส่เลย ไม่ได้ถามใครว่าสวยไหม เราชอบไว้ก่อน

รูปภาพ
รูปภาพ
Champiyong
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0899321040
team: อิสระพาเพลิน
Bike: Klein
ตำแหน่ง: ChiangMai

โพสต์ โดย Champiyong »

Glofmania จ๊าบเลย ผมได้ไอเดียเลยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”