Aim Bike

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kob500
สมาชิก
สมาชิก
team: NBU Team
Bike: Trek
ติดต่อ:

Re: Aim Bike

โพสต์ โดย kob500 »

ผมเคยซื้อของแต่งเล็กๆน้อยๆ กับกางเกง ก็บริการดีครับ
bermbike
สมาชิก
สมาชิก
Bike: giant scr1

โพสต์ โดย bermbike »

ผมใช้บริการหลายครั้ง ในกลุ่มซื้อไปเกือบ10คัน ซื้ออุปกรณ์หลายครั้ง ได้รับบริการมีทั้งดีและไม่ดีครับ
Opjung
สมาชิก
สมาชิก
Bike: trek4400 2010, Dahon speed falco 2014

โพสต์ โดย Opjung »

เพิ่งไปถอยรถมา บริการดีครับ
pimsuay
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่สั่งกัด
Bike: Brompton M3l, Dahon Mu SLX
ติดต่อ:

โพสต์ โดย pimsuay »

อีกเสียงหนึ่งครับ
บริการดี
lekker69
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย lekker69 »

ยืนยันอีกคนครับว่าร้านนี้บริการดีครับ ไม่ได้เป็นลูกค้าตรงที่ร้าน แต่ซื้อรถมือสองมาให้แปลงจาก p8 เป็น p18 ทางร้านก็คุยดีครับบอกถ้าจะทำต้องมาวันธรรมดาช่วงเช้า ผมก็เข้าใจรีบเข้าไปทำก็บริการดีเหมือนเป็นรถที่ซื้อจากเค้าเลย บางครั้งผมว่าของแบบนี้เราก็ต้องเห็นใจเค้าบ้างครับ :)
ลุงสุวัฒน์
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: RIT
ตำแหน่ง: 174 Jaengsanit Rd. Banphai, KK 40110

โพสต์ โดย ลุงสุวัฒน์ »

เคยซื้อของทางโทรศัพท์หลายครั้ง บริการดี ส่งเร็วด้วย
ไม่เคยคิดเปรียบเทียบ ความสวยความแพงกับใครๆ
ขอเพียงแข็งแรงปลอดภัย เพื่อจะได้ใบอนุญาต ให้ออกไป ปั่นจักรยาน
HomeRunn
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0898415919

โพสต์ โดย HomeRunn »

เข้าใจความรู้สึกเจ้าของร้านเลย แต่ผมว่าดีนะบางทีเราก็ต้องเปิดใจครับ ถือว่าเป็นคำติชม เอาน่าผมว่าคนเราพลาดกันได้
แต่ร้านนี้ของไม่แพง ขอให้เจอลูกจ้างดีๆ อย่าคิดมาก
tikmpp
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0816220808
team: -

โพสต์ โดย tikmpp »

ผมไปใช้บริการมาแล้วคับ ก็บริการดีคับ แต่ถ้าคนเยอะก็คงต้องรอรอคิวกันบ้างอ่ะคับ
อย่างว่าละคับร้านดีๆก็ต้องมีคนใช้บริการเยอะหน่อย :)
earthjumper
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Giant FastRoad 1, Giant Anyroad 1, Surly LHT, Trek 7220, Dahon BW

โพสต์ โดย earthjumper »

เคยไป ไม่ประทับใจ เราดูสูงวัยมั๊ง แต่งตัวโทรมไปหน่อย พนักงานไม่ค่อยสนใจ พนักงานหญิงพาไปเลือกเสื้อกางเกง พอไม่ซื้อ(เพราะไม่ชอบแบบ) Ignore กูทันทีแบบเห็นชัดว่าน่าเบื่อรำคาญ แต่กูรวย ไม่เป็นไรอิๆกูเลือกร้านได้ บอกตัวเองไปอย่างนั้น
amonkhaw
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-976-3209
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพบางไทร / ทีมเสืออิสระ
Bike: หมอบสับถัง

โพสต์ โดย amonkhaw »

ผมอยู่แถวนั้นครับเมืองทองธานี ไปใช้บริการบ่อยๆ ทางร้านบริการดีใช้ได้ทีเดียวครับ ลดราคาให้ด้วยบางอย่าง
tkraimark
สมาชิก
สมาชิก
team: Luck Yop Touring Team
Bike: LGSCT 2014

โพสต์ โดย tkraimark »

ซื้อหมอบทัวร์ริ่งคันแรกที่นี่ เจอคนชื่อพี่เลิศช่วย fitting และประกอบจักรยานให้ ส่วนตัวของผมรู้สึกโอเคกับการพูดคุยของเขามากครับ / จริงๆก่อนหน้านี้พกตังค์ไปดูมาหลายร้าน(ขอไม่ระบุ) แต่คุยกับคนขายแล้วรู้สึกอึดอัดจนต้องเผ่นออกก่อนทุกที (หรือผมอาจไม่เจอเจ้าของร้านจริงๆ ไปเจอลูกน้องเขาหรือป่าว เลยไม่อยากไปตัดสินครับ) บ้านผมอยู่บางเขน
hodo_ebola
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย hodo_ebola »

ขอขุดกระทู้หน่อยครับเจอมากับตัววันนี้คงไม่เข้าไปอีกแล้วครับร้านนี้ ป้าคนขายฝั่งร้านเก่าพูดเหมือนเราเข้าไปขอของในร้านเค้า ผม-ซื้อก้ามเบรคหน่อยครับ ป้า-ก้ามเบรคอะไร(ทำเสียงแบบรำคาญ) มีหลายอย่าง เธอ ชี้มามันไม่ได้มีอย่างเดียว(น้ำเสียงเหยียดหยามมากทำหน้าตาแบบรำคาญมาก) ป้า-มีแต่แบบนี้แหละ (ระหว่างพูดกับผมทำสีหน้าท่าทางแบบว่าผมเป็นคนจนมาขอของจากร้านเค้า) เมื่อก่อนมีพี่ในชมรมสวนนนท์โดนมาผมยังแก้ต่างเลยว่าร้านนี้ดี แต่ตอนนี้เจอกับตัว ขยาดเลยครับ กับคนอื่นอาจมีประสพการณ์ดีจากร้านนี้ก็โชคดีไป แต่สำหรับผมไม่เข้าไปอีกแล้วล่ะ
ลุงภพ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นไปเรื่อยๆ เหนือยก็พัก
Bike: สองล้อเก่าๆ

โพสต์ โดย ลุงภพ »

:lol: :lol: :lol:

ไปถอยเทรนเนอร์ ลดให้ 200

ดี หรือ ไม่ดี ไม่รู้ครับ
อยู๋ด้วยปัญญา ปัญหาไม่มี

กิจกรรมปั่นจักรยาน ลุงภพ
http://www.facebook.com/lungpob
hodo_ebola
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย hodo_ebola »

เมื่อก่อนไปซื้อเค้าลดให้เหมือนกันครับลุงภพ เมื่อก่อนเคยซื้อชุดขับ เอารถไปทำบ้าง แต่หลังจากนั้นไม่ได้เข้ามาปีนึง วันนี้เข้าไปเจอแบบนี้ครับ ^_^
modelunicorn
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย modelunicorn »

ผมก็เป็นอีกคนที่ผ่านประสบการณ์บริการที่ไม่ค่อยดี พูดจาเหมือนผมเข้าไปขอสินค้า ถามไรก็ตอบแบบ กวน ีน จะบอกว่าลูกค้ามาก อากาศร้อน ต้องบอกว่าไม่ใช่
เพราะผมไปตอนร้านเพิ่งเปิด ยังไม่มีลูกค้าอื่นเข้า ราคาขายก็ไม่ตรงกับที่ลงไว้ในเวป ส่วนลดก็ไม่มี แต่ก็ หลับหูหลับตาซื้อไป ปล.ร้านฝั่งเก่า
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”