ใครมีข้อมูลรถพับ Miyata Click folding บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: ใครมีข้อมูลรถพับ Miyata Click folding บ้างครับ

โพสต์ โดย samsai » 18 ส.ค. 2014, 20:48

ยังไม่เรียบร้อยดีนักนะครับ...เอามาให้ดูก่อน... :mrgreen: :mrgreen:
แนบไฟล์
ปลอดภัยไว้ก่อน + SAFETY FIRST

Re: ใครมีข้อมูลรถพับ Miyata Click folding บ้างครับ

โพสต์ โดย samsai » 08 ต.ค. 2014, 20:42

เชื่อได้เลยครับว่ามิยาตะ คลิก ถ้าไม่นับที่ว่าหนักนิดนึ่ง แล้วพูดถึงเรื่องสวย แต่งสวย แต่งแรงผมว่ารุ่นนี้ใช่เลยครับ...เชิญชวนเพื่อน พี่ น้า อา ที่มีในครอบครองช่วยกันเอามาโชว์เพื่อเป็นแนวทางการแต่งสวย แต่งแรงกันเยอะ...เยอะนะครับ

โพสต์ โดย mong2539 » 08 ต.ค. 2014, 21:24

samsai เขียน:ยังไม่เรียบร้อยดีนักนะครับ...เอามาให้ดูก่อน... :mrgreen: :mrgreen:

งดงามครับ
ชอบแนวนี้มากๆ วันหลังจัดมิตติ้ง มิยาตะพับ กันดีไหมครับ
ก่อนจะถามหามิตรภาพ
ควรถามตนเองก่อนว่ามอบให้ผู้นั้นแล้วหรือยัง

เผื่อเพื่อนๆสนใจ มอไซด์ยิงเฟรม กับรถยนต์คลาสสิค
https://www.facebook.com/pages/Classicc ... 3486487188

โพสต์ โดย samsai » 08 ต.ค. 2014, 23:52

mong2539 เขียน:
samsai เขียน:ยังไม่เรียบร้อยดีนักนะครับ...เอามาให้ดูก่อน... :mrgreen: :mrgreen:

งดงามครับ
ชอบแนวนี้มากๆ วันหลังจัดมิตติ้ง มิยาตะพับ กันดีไหมครับ

เห็นด้วยอย่างแรงครับ...

โพสต์ โดย samsai » 09 ต.ค. 2014, 19:36

เมื่อวานไปรับมิยาตะมาอีกคัน....หามานานเหลือเกิน...สุดท้ายก้ได้เป็นเจ้าของ...กำลังจะแต่งงาม แต่งแรง เสร็จเมื่อไหร่จะเอามาให้พี่ๆเพื่อนติชมครับ....
แนบไฟล์

โพสต์ โดย toop » 09 ต.ค. 2014, 22:50

samsai เขียน:เมื่อวานไปรับมิยาตะมาอีกคัน....หามานานเหลือเกิน...สุดท้ายก้ได้เป็นเจ้าของ...กำลังจะแต่งงาม แต่งแรง เสร็จเมื่อไหร่จะเอามาให้พี่ๆเพื่อนติชมครับ....

รูปภาพ

เฝ้าคอยติดตามอยู่ตลอดเวลาครับ
:D :D :D

โพสต์ โดย samsai » 11 ต.ค. 2014, 11:20

toop เขียน:
samsai เขียน:เมื่อวานไปรับมิยาตะมาอีกคัน....หามานานเหลือเกิน...สุดท้ายก้ได้เป็นเจ้าของ...กำลังจะแต่งงาม แต่งแรง เสร็จเมื่อไหร่จะเอามาให้พี่ๆเพื่อนติชมครับ....

รูปภาพ

เฝ้าคอยติดตามอยู่ตลอดเวลาครับ

ว้าวๆๆๆๆๆ มีพี่ธูปจับตาดูตลอดอย่างนี้จะทำแบบผ่านไปทีก็กระไรอยู่....ต้องจัดเต็มซะหน่อยละ... :lol: :lol:

โพสต์ โดย samsai » 13 ต.ค. 2014, 12:25

มีความพยายามเป็นทุนเดิมที่จะเปลี่ยนมิยาตะคันนี้ให้พอดูได้...
แนบไฟล์

โพสต์ โดย toop » 13 ต.ค. 2014, 15:01

samsai เขียน:มีความพยายามเป็นทุนเดิมที่จะเปลี่ยนมิยาตะคันนี้ให้พอดูได้...

ยากกว่านี้ก็เห็นทำมาแล้ว คันนี้น่าจะสบายๆนะครับ

โพสต์ โดย samsai » 13 ต.ค. 2014, 19:57

toop เขียน:
samsai เขียน:มีความพยายามเป็นทุนเดิมที่จะเปลี่ยนมิยาตะคันนี้ให้พอดูได้...

ยากกว่านี้ก็เห็นทำมาแล้ว คันนี้น่าจะสบายๆนะครับ

ที่ทำก็แบบบ้านๆครับพี่ธูป...ไม่ได้พิเศษอะไรมาก...

โพสต์ โดย samsai » 17 ต.ค. 2014, 06:02

boydtoys เขียน:สนใจรุ่นนี้มากครับ กำลังหาข้อมูลอยู่
เคยออกทริปรถพับที่หัวกระบือ บางขุนเทียนชายทะเลที่ดาฮอนพระรามสองจัด เจออยู่สองคัน
พับแบบแนวตั้ง ดูแล้วมันประหยัดพื่นที่มาก พับแล้วเข็นได้ด้วย

รูปภาพ ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี

อยากจะเอามาแต่งแบบนี้บ้างเห็นแล้วมันน่ารักมาก
รูปภาพ ซีรีย์เกาหลี หนังเกาหลี

มิยาตะ 3 สี แบบภาพด้านบนหลังๆมาหาไม่ค่อยเจอแล้วนะครับ....อยากได้สักคันจัง...

โพสต์ โดย samsai » 02 พ.ย. 2014, 10:55

ท่านใดที่มีรถจักรยานมิยาตะคลิกก็ช่วยกันนำออกมาเผยโฉมความหล่อ...ความสวย...ด้วยนะครับ....เพื่อเป็นแนวทางการแต่งในลำดับต่อไปครับ...

โพสต์ โดย james_samsen » 26 พ.ย. 2014, 20:19

ผมมีอยู่คันนึงครับ MIYATA TRAVELER single speed ซื้อมาไม่ได้ใช่เลย พอดีไปได้พับล้อ 26 มา คันนี้ว่าจะทำเลยไม่ได้ทำเลยครับ ขายราคาที่ซื้อมาครับ 4,500.- เปลี่ยนหลักอานใหม่ แล้วซื้อแฮนด์พับเหล็กมาเผื่อเอาไว้ใส่ แถมให้ไปเลยครับ ใครสนใจโทร 081-649-5919 ขออนถุญาติไม่ส่งนะครับ ถ้าส่งขอส่งรถไฟ ค่าส่งตามจริง (ผมไม่เคยส่งแบบอื่นครับ)
แนบไฟล์

โพสต์ โดย samsai » 27 พ.ย. 2014, 08:22

เงียบหายไปนานเลยนะครับ...ชาวมิยาตะ คลิก.... :P :P :P

โพสต์ โดย Nathan » 15 ม.ค. 2015, 06:44

james_samsen เขียน:ผมมีอยู่คันนึงครับ MIYATA TRAVELER single speed ซื้อมาไม่ได้ใช่เลย พอดีไปได้พับล้อ 26 มา คันนี้ว่าจะทำเลยไม่ได้ทำเลยครับ ขายราคาที่ซื้อมาครับ 4,500.- เปลี่ยนหลักอานใหม่ แล้วซื้อแฮนด์พับเหล็กมาเผื่อเอาไว้ใส่ แถมให้ไปเลยครับ ใครสนใจโทร 081-649-5919 ขออนถุญาติไม่ส่งนะครับ ถ้าส่งขอส่งรถไฟ ค่าส่งตามจริง (ผมไม่เคยส่งแบบอื่นครับ)

MIYATA TRAVELER

เป็นรุ่นแรกของ click ทำรถขึ้นมาเพื่อใช้ในการเดินทางที่สะดวก สบาย

ถ้าสะสมความเดิมของ sticker จะมี 3 รุ่นใน line นี้

MIYATA TRAVELER - MIYATA Click - MIYATA Click อลูมิเนียม
หากหลุดพ้นจากการครอบงำของคำว่า "ยี่ห้อ" ได้แล้ว . . นั่นแสดงว่าเข้าถึงคำว่า "จักรยาน"