พับเพลามาทางนี้ : ใครพบเห็นหรือมีรถพับเพลาในครอบครองโปรดมาช่่วยชี้เบาะแสแลแสดงตัวกันหน่อยจ้า

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: พับเพลามาทางนี้ : ใครพบเห็นหรือมีรถพับเพลาในครอบครองโปรดมาช่่วยชี้เบาะแสแลแสดงตัวกันหน่อยจ้า

โพสต์ โดย toop » 23 ก.พ. 2016, 12:57

courreges เขียน::D

รูปภาพ

พับเพลานี้ท่านได้แต่ใดมา :D

Re: พับเพลามาทางนี้ : ใครพบเห็นหรือมีรถพับเพลาในครอบครองโปรดมาช่่วยชี้เบาะแสแลแสดงตัวกันหน่อยจ้า

โพสต์ โดย courreges » 23 ก.พ. 2016, 16:39

toop เขียน:
courreges เขียน::D

พับเพลานี้ท่านได้แต่ใดมา :D

ได้มาจาก Kaidee.com ครับ
จักรยานดีไม่ดี ไม่เกี่ยวกับยี่ห้อ

โพสต์ โดย matchy_j » 21 มิ.ย. 2018, 22:12

เอามาทำจักรยานไฟฟ้าครับ​ ไม่มีโซ่ให้เปื้อนเวลาพับใส่รถเก๋ง
แนบไฟล์

โพสต์ โดย บรรศักดิ์ » 08 ก.ค. 2018, 20:22

matchy_j เขียน:เอามาทำจักรยานไฟฟ้าครับ​ ไม่มีโซ่ให้เปื้อนเวลาพับใส่รถเก๋ง

รุ่นนี้ขี่เป็นอย่างไร รถหนักหรือเปล่า ขอบคุณครับ
ขี่จนกว่าจะหมดแรง

โพสต์ โดย matchy_j » 08 ก.ค. 2018, 22:13

บรรศักดิ์ เขียน:
matchy_j เขียน:เอามาทำจักรยานไฟฟ้าครับ​ ไม่มีโซ่ให้เปื้อนเวลาพับใส่รถเก๋ง

รุ่นนี้ขี่เป็นอย่างไร รถหนักหรือเปล่า ขอบคุณครับ

ตัวรถเดิมๆไม่หนักครับ​ แต่มาหนักชุดดุมกับแบตแทน
แนบไฟล์

โพสต์ โดย บรรศักดิ์ » 08 ก.ค. 2018, 23:27

รถมีเพลาขี่ต่างจากโซ่อย่างไร แบบไหนดีกว่ากันครับ
ขี่จนกว่าจะหมดแรง