DAHON WOBBEGONG

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
marimo
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0814024998
Bike: dahon wobbegong
ตำแหน่ง: 7ม2 ซอยพุทธบูชา40 บางมด ทุ่งครุ กทม

DAHON WOBBEGONG

โพสต์ โดย marimo »

คือผมมีอยู่คันหนึ่ง ก็แต่งไปเรื่อยเท่าที่มีนะครับ แต่ไม่มีเวลาขี่ จอดให้ฝุ่นจับ พ่อเลยสั่งให้ขาย
เลยรบกวนพี่ๆในบอร์ดช่วยตีราคาให้หน่อยครับ ว่าได้ประมาณเท่าไหร่
แล้วทําไมไม่ค่อยมีใครปั่นเลยอ่ะครับ เห็นคนนิยม java มากกว่า ขอบคุณครับ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปประจำตัวสมาชิก
tigerjun
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Dahon Boardwalk 2010, Giant

Re: DAHON WOBBEGONG

โพสต์ โดย tigerjun »

เคยเห็นราคาพุ่งไปสามหมื่นกว่า คนเลยไม่ค่อยเล่นมั๊งครับ
rak monthon2
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: โทร โทรโทร ไม่ติดอย่าโทร
team: กินลมชมวิว
Bike: รถถีบมือสอง
ตำแหน่ง: ใต้ฟ้าเดียวกัน

โพสต์ โดย rak monthon2 »

ตอนนี้รุ่นนี้น่าจะเลิกผลิตไปแล้ว
ผมใช้มือสองญี่ปุ่น ไซด์ S ซื้อมาไม่แพง...ไปเจอชุดเฟรมสภาพดี แยกขายเป็นมือสอง ราคาก็ไม่แพงเช่นกันครับ
ความพอดีอยู่ตรงไหน : หากเรารู้จักคำว่าพอ มันก็จะเป็นสิ่งที่ดี
มีคนกล่าวไว้ว่า หากท่าน วิ่งได้ไม่เร็วเท่ากับกระต่าย ก็ขอให้ท่าน จงขยันเดินให้ได้อย่างเต่า
bikefamily
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Merida

โพสต์ โดย bikefamily »

[quote="tigerjun"]เคยเห็นราคาพุ่งไปสามหมื่นกว่า คนเลยไม่ค่อยเล่นมั๊งครับ[/quote
โห...แพงจังเลย ราคานี้ ซื้อเสือภูเขา+อุปกรณอย่างดีขี่ได้สบาย
okto
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: รักแค่สองยี่ห้อ น้องเดล Cannondale กับน้องนก ฺBirdy (R&M)

โพสต์ โดย okto »

สามกว่านี่ผมว่ายังแพงแบบกลางๆ ค่อยข้างต่ำนะครับ ที่แพงๆ กว่าเท่าตัวหรือเกินขึ้นไปยังมีอีกเยอะ..เน้อๆๆๆ ฮ่าาา :lol: :lol: :lol:
ขี่ไปก็บ่
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

โพสต์ โดย Dhandranunda »

ผมว่าคนที่เค้าชอบรถมินิก็คงเป็นรสนิยมชื่นชอบส่วนตัว เหมือนคนที่ขี่ KSR อะไรแบบนั้น ผมก็ชอบครับ มีเงินเท่ากันผมเลือกรถมินิ แม้จะปั่นไม่เร็วหรือบนทางขรุขระ (แต่ถ้าได้รถมินิที่มีโช๊คหน้าหลังด้วยก็เยี่ยม แต่ราคาก็....)
ขวด

The Power Of Slow Ride
O'Pern
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-813-6627
team: Authentic Bike Packer / Travelling Solo
Bike: ธนูไฟ
ตำแหน่ง: Bkk, TH
ติดต่อ:

โพสต์ โดย O'Pern »

รถใหม่ๆ เดิมๆ หมืนกว่าบาทครับ (ไม่น่าจะเกิน 1.5 หมื่น)

เป็นรถมินิ รุ่นประหยัดของ Dahon

พับไม่ได้ครับ
fear is a mind killer
p.chai
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย p.chai »

:geek:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”