ชวนปั่นรถเล็ก ไม่มีจุดหมายปลายทางแล้วแต่ใจอยากไป ทุกวันเสาร์+สรุปทริปsmall wheel!!!!!!

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: ชวนปั่นรถเล็ก ไม่มีจุดหมายปลายทางแล้วแต่ใจอยากไป ทุกวันเสาร์+สรุปทริปsmall wheel!!!!!!

โพสต์ โดย toop » 26 ส.ค. 2014, 10:12

ขอบคุณสำหรับภาพบรรยกกาศครับ ดูแล้ว น่าสนุกมากเลยครับ

:D :D :D

Re: ชวนปั่นรถเล็ก ไม่มีจุดหมายปลายทางแล้วแต่ใจอยากไป ทุกวันเสาร์+สรุปทริปsmall wheel!!!!!!

โพสต์ โดย ijaopa » 26 ส.ค. 2014, 21:35

อยากไปด้วยจังรถเล็กๆ ต้องทำไงบ้าง จำกัดยี่ฮ้อรถเล็กปะครับ ต้องล้อกี่นิ้ว เห็นมีแต่รถสวยๆ(น่าจะแพง)