สอบถามขนาดหลักอานจักรยานพับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
Supoj Naphrae
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

สอบถามขนาดหลักอานจักรยานพับ

โพสต์ โดย Supoj Naphrae »

พอดีรุ่นพี่ยกจักรยานพับให้คันหนึ่งครับ ปรับเบาะขึ้นสุดแล้ว แต่ก่อยังเตี้ยอยู่ อยากได้หลักอานใหม่ ดูในลาซาด้ามีหลายขนาดครับ ปกติจักรยานพับขนาดเท่าไรครับ
msu
สมาชิก
สมาชิก
Tel: O81-55-99-5-13 เวลา1O.3O-22.3O
Bike: BROMPTON Automatic 2-SP + COYOTE 12" + UGO Micro Bike 14" + ExWalker 8"

Re: สอบถามขนาดหลักอานจักรยานพับ

โพสต์ โดย msu »

จะมีพิมพ์ขนาดไว้ที่หลักอาน ถ้าไม่มี ดึงหลักอานออกมา
แล้วดูแถว ๆ ด้านล่าง ระหว่างขีดสุดท้ายถึงปลายหลักอานด้านล่าง
หมุนหลักอานดูช้า ๆ จะเห็นรอยปั๊มตัวเลขบอกขนาดหลักอาน
สมัครมาใหม่ครับ เพราะ user: iamsu เปลี่ยน email แล้วไม่สามารถยืนยัน email ได้
Supoj Naphrae
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: สอบถามขนาดหลักอานจักรยานพับ

โพสต์ โดย Supoj Naphrae »

ขอบคุณครับ msu
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”