หาฝาครอบเกียร์ดุมครับ รถbridgestone transit

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
แมว 'น้ำ าา
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

หาฝาครอบเกียร์ดุมครับ รถbridgestone transit

โพสต์ โดย แมว 'น้ำ าา »

หาฝาครอบเกียร์ดุม รถbridgestone transit ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
toop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คสลช. / ชมรมจักรยานพับได้
Bike: จักรยานพับ

Re: หาฝาครอบเกียร์ดุมครับ รถbridgestone transit

โพสต์ โดย toop »

แมว 'น้ำ าา เขียน:หาฝาครอบเกียร์ดุม รถbridgestone transit ครับ
Ebay หรือ พรุ่งนี้ลองไปเดินดูที่งาน TOT แจ้งวัฒนะครับ

:D :D :D
รูปประจำตัวสมาชิก
kathi
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: หาฝาครอบเกียร์ดุมครับ รถbridgestone transit

โพสต์ โดย kathi »

ใช้ 3D Printer ปริ้นได้ไหมครับ ถ้าได้ลองหาภาพกะขนาดให้หน่อย เดี๋ยวจะลองทำให้
nicestomeetyou
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย nicestomeetyou »

ถ้าเป็นของ shimano nexus 3 เคยเห็นมีที่ร้าน yoko bike แล้วก็ร้าน รถถีบไบค์
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”