หาฝาครอบเกียร์ดุมครับ รถbridgestone transit

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

หาฝาครอบเกียร์ดุมครับ รถbridgestone transit

โพสต์ โดย แมว 'น้ำ าา » 01 มี.ค. 2018, 22:38

หาฝาครอบเกียร์ดุม รถbridgestone transit ครับ

Re: หาฝาครอบเกียร์ดุมครับ รถbridgestone transit

โพสต์ โดย toop » 02 มี.ค. 2018, 16:59

แมว 'น้ำ าา เขียน:หาฝาครอบเกียร์ดุม รถbridgestone transit ครับ

Ebay หรือ พรุ่งนี้ลองไปเดินดูที่งาน TOT แจ้งวัฒนะครับ

:D :D :D

Re: หาฝาครอบเกียร์ดุมครับ รถbridgestone transit

โพสต์ โดย kathi » 06 มี.ค. 2018, 17:21

ใช้ 3D Printer ปริ้นได้ไหมครับ ถ้าได้ลองหาภาพกะขนาดให้หน่อย เดี๋ยวจะลองทำให้

โพสต์ โดย nicestomeetyou » 09 มี.ค. 2018, 12:53

ถ้าเป็นของ shimano nexus 3 เคยเห็นมีที่ร้าน yoko bike แล้วก็ร้าน รถถีบไบค์