ช่วยบอกตำแหน่งร้านที่จำหน่าย JAVA mini ให้หน่อยครับ และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ช่วยบอกตำแหน่งร้านที่จำหน่าย JAVA mini ให้หน่อยครับ และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย nuno007 » 25 พ.ย. 2017, 18:40

ช่วยบอกตำแหน่งร้านที่จำหน่าย JAVA mini ให้หน่อยครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ แล้วท่อนอนมันสูงจากพื้นประมาณกี่เซนติเมตร พอดีจะให้ลูกชายขี่

Re: ช่วยบอกตำแหน่งร้านที่จำหน่าย JAVA mini ให้หน่อยครับ และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย bird8850 » 28 พ.ย. 2017, 16:01

ที่ร้าน มี ดำ ลายดอก
ตัวแทนจำหน่าย DAHON,JAVA,GIOS จำหน่าย จักรยานและ อุปกรณ์ซ่อม จักรยานโดย วิศวกร
[BIRD BIKE SHOP]ปากซอยสุทธิสารอินทรามระ29 ติดธนาคารกรุงศรี

เวลาทำการ จันทร์ถึงเสาร์13.30นถึง20.30น. โทรนัด083-3040497ล่วงหน้าก่อนมาที่ร้าน
viewforum.php?f=454 <<ดูของทั้งหมดคลิ้กเลยรถพับDAHON,JAVAและอื่นๆอีกมากมาย

Re: ช่วยบอกตำแหน่งร้านที่จำหน่าย JAVA mini ให้หน่อยครับ และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง » 28 พ.ย. 2017, 22:52

บางนาจักรยานกำลังลดราคาถล่มทลายอยู่เลยครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี งานเนี๊ยบ มาดึกๆได้
สอนซ่อมจักรยาน เรียนซ่อมจักรยาน หลักสูตรวันเดียวรู้เรื่อง

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle

โพสต์ โดย บรรศักดิ์ » 01 ธ.ค. 2017, 14:06

น้องหนึ่ง เขียน:บางนาจักรยานกำลังลดราคาถล่มทลายอยู่เลยครับ

สงสัยลดราคาเพื่อสนองนโยบายรัฐนำค่าใช้จ่ายไปลดหย่อนภาษีเงินได้
ขี่จนกว่าจะหมดแรง