รบกวนแนะนำจักรยานพับ OX Peco ครับ มีขายที่ไหนบ้าง

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

รบกวนแนะนำจักรยานพับ OX Peco ครับ มีขายที่ไหนบ้าง

โพสต์ โดย karn4851 » 30 ต.ค. 2017, 13:53

จักรยานพับ OX Peco มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ พอดีพี่ชายอยากได้ไว้ใช้สำหรับขึ้นรถไฟฟ้าด้วย เค้าชอบเพราะมันเข็นได้ครับ

"การพัฒนาตนเอง สำคัญที่สุด"

Re: รบกวนแนะนำจักรยานพับ OX Peco ครับ มีขายที่ไหนบ้าง

โพสต์ โดย super bike » 02 พ.ย. 2017, 20:19

เพื่อนเป็นผู้นำเข้าครับ ผมโทรคุยให้แล้ว เขาขายหมดแล้วครับ (ไม่เหลือตามร้านค้าเลย)
แล้วสั่งใหม่(ราคาสูงมาก)ไม่คุ้มกับการลงทุน จึงไม่สั่งนำเข้าแล้วครับ