สอบถามเส้นทางและที่จอดจักรยานในวันที่26นี้ครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

สอบถามเส้นทางและที่จอดจักรยานในวันที่26นี้ครับ

โพสต์ โดย keangyim » 08 ต.ค. 2017, 16:53

สามารถจอดจักรยานที่ไหนได้บ้างครับในบริเวณใกล้ๆสนามหลวงในวันที่26นี้ เกรงว่ารถจะติดเนื่องจากมีการปิดถนนหลายเส้นทางครับ

Re: สอบถามเส้นทางและที่จอดจักรยานในวันที่26นี้ครับ

โพสต์ โดย winway » 09 ต.ค. 2017, 06:57

ติดต่อแจ้งความประสงค์กับสถานีตำรวจในท้องที่นั้น ๆ บริการดุจญาคิ พิทักษ์ราษฎร์ดุจครอบครัว

Re: สอบถามเส้นทางและที่จอดจักรยานในวันที่26นี้ครับ

โพสต์ โดย Chromoly Guy » 13 ต.ค. 2017, 10:34

winway เขียน:ติดต่อแจ้งความประสงค์กับสถานีตำรวจในท้องที่นั้น ๆ บริการดุจญาติ พิทักษ์ราษฎร์ดุจครอบครัว

พระราชวัง ชนะสงคราม นางเลิ้ง สำราญราษฎร์ ผมเคยปั่นไปไหว้พระ 9 วัดวันสงกรานต์ ตอนอยู่หน้าวัดชนะสงคราม คุณตำรวจ สน.ชนะสงครามเชิญเข้าไปจอดข้างในโรงพัก (โดยมิได้รองขอ) เลยครับ

ส่วนตัวผมคิดว่าจะเดินเท้าเข้าไปครับ โฆษกรัฐบาลแถลงแล้วว่าบริเวณโดยรอบจุคนได้เพียงสี่หมื่นคนและอาจะได้เห็นเพียงบางส่วนของริ้วกระบวนครับ

โพสต์ โดย Tangchai007 » 14 ต.ค. 2017, 20:23

ผมว่าน่าจะเต็มตั้งแต่วันที่25ต.ค.แล้วครับ เปิดให้เข้าตอนนี้5 คนคงเข้ามาจับจองที่กันแล้ว
ไปวันที่26 คงหมดไม่น่าจะเข้าได้นะครับ