ขอคำแนะนำ แว่นกันลมดีๆ แบบใส หรือสำหรับขี่กลางคืนหน่อยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ขอคำแนะนำ แว่นกันลมดีๆ แบบใส หรือสำหรับขี่กลางคืนหน่อยครับ

โพสต์ โดย KOB_MK » 29 ส.ค. 2017, 20:58

ตาแห้งนิดหน่อย กันลมดีๆ รบกวนด้วยครับ :)
Fold 1 Fold 2

ภาพประจำตัวสมาชิก
iamsu
O81-55-99-5-13 เวลา1O.3O-22.3O

Re: ขอคำแนะนำ แว่นกันลมดีๆ แบบใส หรือสำหรับขี่กลางคืนหน่อยครับ

โพสต์ โดย iamsu » 30 ส.ค. 2017, 00:21

กลางคืนผมไม่ลงทุนสักเท่าไร ใช้แว่นไดโซะนี่แหละ
มันเป็นแว่นกันละอองเกสร จะมีขอบด้านบนด้านข้าง
ผมหน้าแคบใส่ได้พอดีเป๊ะ นอกจากกันลมแล้ว กันแมลงได้ด้วย ปั่นค่ำๆ สบายเลย ไม่ต้องหันหน้าหนีแมลง

DSC_0416 iamsu.jpg

Re: ขอคำแนะนำ แว่นกันลมดีๆ แบบใส หรือสำหรับขี่กลางคืนหน่อยครับ

โพสต์ โดย bootsreview » 12 ก.ย. 2017, 20:39

ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องแบรนด์ของตลาดทั่วไปก็พอใช้ได้นะครับ
แต่เอาสบายตา รูปทรงสวยงามก็อาจจะต้องจ่ายแพงสักหน่อย