(มีรูปครับ) แผ่นตัวที่ไว้ยึดน็อตกับขาตั้งจะขาดออกจากเฟรม ยกไปทำร้านไหนดีครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

(มีรูปครับ) แผ่นตัวที่ไว้ยึดน็อตกับขาตั้งจะขาดออกจากเฟรม ยกไปทำร้านไหนดีครับ

โพสต์ โดย Orca69 » 28 มิ.ย. 2017, 23:01

รูปภาพ

แผ่นตัวที่ไว้ยึดน็อตกับขาตั้งจะขาดออกจากเฟรม(ดังรูป) ยกไปทำร้านไหนดีครับ
Boardwalk ธงชาติ โครโมลี่ ครับ
ร้านไหนพอจะแก้ไขให้ได้บ้างครับ
รบกวนแนะนำด้วยครับ

Re: (มีรูปครับ) แผ่นตัวที่ไว้ยึดน็อตกับขาตั้งจะขาดออกจากเฟรม ยกไปทำร้านไหนดีครับ

โพสต์ โดย nopparat2510 » 28 มิ.ย. 2017, 23:43

ถ้าอยู่แถวบ้านผม เพชรเกษม 63-69 มีหลายร้านให้ใช้บริการ ไม่เกิน 50 บาท เชื่อมง่ายมาก

Re: (มีรูปครับ) แผ่นตัวที่ไว้ยึดน็อตกับขาตั้งจะขาดออกจากเฟรม ยกไปทำร้านไหนดีครับ

โพสต์ โดย naigod » 05 ก.ค. 2017, 17:51

ติดต่อช่างอู๋ fB : Pusit Bootdee น่าจะช่วยได้
...สัพเพ ธัมมา นาลัง อภินิเวสายะ.."ธรรมทั้งหลายทั้งปวงไม่ควรยึดมั่นถือมั่น"...
>>>--Bicycles for Sale--<<<...ชุมชนจักรยานมือสองบน google+
กบนอกกะลา : ธุรกิจรถจักรยานมือสองในประเทศไทย
FB : Thai2handbike