HED 406 for Tyrell

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Inlovebike_ja
ขาประจำ
ขาประจำ
team: All Team
Bike: เก่าๆ

HED 406 for Tyrell

โพสต์ โดย Inlovebike_ja »

พี่ๆท่านใดพอทราบไหมครับว่า ล้อ HED 406(20นิ้ว) การใช้งานป็นอย่างไรบ้าง เช่นขึ้นเขาเหมาะไหม หรือ เป็นล้อเดียวไปได้หมดเหมาะกับราคาที่ต้องจ่ายไหมครับ
ถ้าระหว่างล้อFull carbon ล้อประกอบ vs HED 406 ตัวไหนน่าใช้ครับ
สูงส่งแต่ไม่เย่อหยิ่ง ชนะแต่ไม่ลำพอง
ปราดเปรื่องแต่รู้จักลงเวที เข้มแข็งแต่มีความอดกลั้น…
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”