รถพับระหว่างยี่ห้อ winn กับ trinx ถ้าแค่สองยี่ห้อนี้ ตัวไหนดีครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
urakin16
สมาชิก
สมาชิก

รถพับระหว่างยี่ห้อ winn กับ trinx ถ้าแค่สองยี่ห้อนี้ ตัวไหนดีครับ

โพสต์ โดย urakin16 »

อยู่ต่างจังหวัดพอดีจะเอามาใส่ที่นั่งเสริมเด็กขี่พาลูกสาว4ขวบเล่นๆรอบๆสวนสาธารณะ ไม่ออกทริป สองยี่ห้อนี้พอได้ไหม winn สวย ให้ของเยอะ(ไม่รู้คุณภาพไม่ค่อยมีข้อมูล) trinx ชื่อ ยี่ห้อไว้ใจว่าคุ้มในราคาเท่านี้ ขอความเห็นด้วยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Paddock
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Mini Java,Java Siluro Flat,Rover 16 Inch,Mountain Cat

Re: รถพับระหว่างยี่ห้อ winn กับ trinx ถ้าแค่สองยี่ห้อนี้ ตัวไหนดีครับ

โพสต์ โดย Paddock »

ถ้าใส่ที่นั่งเสริมผมว่าความหยืดหยุ่น ของเหล็กมันจะโอเคกว่านะครับ

ซึ่งทั้งสองแบรนด์ผมจะเชื่อ Trinx มากกว่า แต่ถ้าขี่คนเดียวโมไม่จำกัดผมก็เลือก Winn
สไตล์ปั่นของผม: หาเส้นทางที่ไม่เคยไปและตามใจที่อยากจะไป

เสือภูเขา คลาสสิค สุดยอดความสวย
KrungSan
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 024475279
Bike: Masi
ติดต่อ:

Re: รถพับระหว่างยี่ห้อ winn กับ trinx ถ้าแค่สองยี่ห้อนี้ ตัวไหนดีครับ

โพสต์ โดย KrungSan »

TrinXเหมือนเป็นตัวหลักของรถระดับนี้นะครับ ผมว่าลองไปดูตัวจริงเทียบกันอีกที ลองคล่อมแล้วบีบเบรกโยกไปโยกมาดูว่าคันไหนรู้สึกแน่นไม่โยกคลอน ผมซื้อรถพับแบบถูกๆมาขี่ คอก็หลวม แฮนด์ก็เอียงเบี้ยวไปเบี้ยวมา ขี่แล้วน่ารำคาญ
urakin16
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย urakin16 »

ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นทุกท่านนะครับ ผมอาจจะเริ่มที่ trinx ก่อนล่ะกัน อยู่ต่างอำเภอไม่มีให้ลองเลย ถ้าสั่งออนไลท์มาไม่รู้ต้องมาเซทนั่นนี่อะไรอีก คงต้องเข้าเมืองไปลองขี่ดูซะหน่อย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”