ชิ้นส่วนนี้ที่หัวหลักอาน วางยังไงครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mod_gb!
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ABC : Alone Bic. Cycling (ทีมที่ฉัน ปั่นคนเดียว)
Bike: used...20" black beachcruiser with springer lowrider bic. ...now chevrolet mini mtb [cmd 2024d], bs transit compact "x-bike", dahon speed uno, focus cayo al 105 mix
ติดต่อ:

ชิ้นส่วนนี้ที่หัวหลักอาน วางยังไงครับ

โพสต์ โดย mod_gb! »

จากรูปนะครับ
ชิ้นส่วนเหลี่ยมๆ อันบนสุด บนหัวหลักอาน
ผมวางถูกแล้วตามรูป
หรือวางขวางแนวนี้ครับ
(รวมถึงเอาด้านโค้งลงล่างอย่างนี้ ถูกแล้วใช่หรือไม่)
...
เรื่องของเรื่อง
ถอดอานออกไปใช้กับอีกคัน
แล้วลืมครับ ว่าเดิมวางยังไง
ไฟล์แนบ
IMG20160302190406.jpg (28.33 KiB) เข้าดูแล้ว 796 ครั้ง
จักรยานคือสัญลักษณ์ของการใช้ชีวิตแบบพึ่งพาตนเอง
...
ถ้าผมสร้างความเดือดร้อน ความไม่ไว้ใจไห้กับใคร
ผมขอโทษด้วยจริงๆ ผมสำนึกผิดแล้ว
... และผมได้รับบทเรียนสำคัญอย่างสาสมแล้วเช่นกัน

ขอโทษครับ...
...
ขายวิญญาณให้จักรยาน...
...
หัวคิด ตามอง ตัวประคอง แขนควบคุม ขาขยับ
...จักรยาน บังคับให้เราตื่น...ทั้งตัว

https://www.facebook.com/rhrncycling
StepRacoon
สมาชิก
สมาชิก
Tel: None
team: None
Bike: Honda Racoon Compo

Re: ชิ้นส่วนนี้ที่หัวหลักอาน วางยังไงครับ

โพสต์ โดย StepRacoon »

หมุนทีละ90 องศา ด้านไหนมันคิดว่าโอเค ใส่มุมนั้นได้เรย
รูปประจำตัวสมาชิก
mod_gb!
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ABC : Alone Bic. Cycling (ทีมที่ฉัน ปั่นคนเดียว)
Bike: used...20" black beachcruiser with springer lowrider bic. ...now chevrolet mini mtb [cmd 2024d], bs transit compact "x-bike", dahon speed uno, focus cayo al 105 mix
ติดต่อ:

Re: ชิ้นส่วนนี้ที่หัวหลักอาน วางยังไงครับ

โพสต์ โดย mod_gb! »

ขอบคุณมากครับ
เมื่อคืนประกอบอานกลับตามเดิมแล้ว
ส่วนชิ้นส่วนที่ถาม
ผมวางตามรูปเลยครับ ค่อนข้างลงตัวอยู่แล้ว
(ตอนแรกไม่ชัวร์ เลยมารบกวนถามไว้)
จักรยานคือสัญลักษณ์ของการใช้ชีวิตแบบพึ่งพาตนเอง
...
ถ้าผมสร้างความเดือดร้อน ความไม่ไว้ใจไห้กับใคร
ผมขอโทษด้วยจริงๆ ผมสำนึกผิดแล้ว
... และผมได้รับบทเรียนสำคัญอย่างสาสมแล้วเช่นกัน

ขอโทษครับ...
...
ขายวิญญาณให้จักรยาน...
...
หัวคิด ตามอง ตัวประคอง แขนควบคุม ขาขยับ
...จักรยาน บังคับให้เราตื่น...ทั้งตัว

https://www.facebook.com/rhrncycling
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”