*ขอสำรวจประชากรชาว BROMPTON ในประเทศไทยหน่อย ครับผม

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: *ขอสำรวจประชากรชาว BROMPTON ในประเทศไทยหน่อย ครับผม

โพสต์ โดย restart » 19 ธ.ค. 2018, 10:13

จุดนี้เขาไม่มีอุปกรณ์เชื่อมต่อไว้นะครับ เพราะว่าจุดบัดกรีมันกลมๆนูนๆ ไม่ร่องรอยการแตกหลุดออกไป

โพสต์ โดย Hook ups » 22 ธ.ค. 2018, 14:45

สวย

Re: *ขอสำรวจประชากรชาว BROMPTON ในประเทศไทยหน่อย ครับผม

โพสต์ โดย Piya.te » 23 ธ.ค. 2018, 09:22

restart เขียน:จุดนี้เขาไม่มีอุปกรณ์เชื่อมต่อไว้นะครับ เพราะว่าจุดบัดกรีมันกลมๆนูนๆ ไม่ร่องรอยการแตกหลุดออกไป

ต้องมี R ครับ เพราะว่า ถ้าไม่ต่อ เปิดไม่ติดครับ
ผมลองไล่ไฟแล้ว สุดท้ายเชื่อมตรงไปเลยก็ติดทำไงานได้ปกติแล้วครับ

รูปภาพ

ขอบคุณครับ
ปิยะ