ปิดกระทู้

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
vendorist
ขาประจำ
ขาประจำ

ปิดกระทู้

โพสต์ โดย vendorist »

ปิดกระทู้ครับผม

ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุดโดย vendorist เมื่อ 26 ม.ค. 2016, 10:33, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
AMUR
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: bianchi

Re: น็อตตัวดันโซ่ brompton

โพสต์ โดย AMUR »

เอาตามที่เห็นจากรูปนะครับ ไม่ได้หายแค่น๊อต แต่ยังมีsleeveหายด้วย! น๊อตนี่ไม่เท่าไร บอกร้านน๊อต "ขอซื้อน๊อต สเตนเลส m5x35mm หัวร่มจม ใช้หกเหลี่ยมขัน"แบบของเดิมๆติดรถ เป็นหัวผ่า ใช้ไขควงแบนขันนั่นจะหายากกว่า แบบหัวร่มจม ใช้แทนได้ครับ ตัวประมาณ10บาท...ส่วนสลีฟสเตนเลส7.9x25หนา1.3 ถ้าหายด้วยนี่งานงอก! ถ้าจะเป๊ะๆนี่หายากหง่ะ...ผมมีสลีฟเหล็กชุบ พอใช้แทนได้ ถ้าหาไม่ได้จริงๆลองpmมาครับ^^!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”