Dahon Boon C6 ใครยังมีรถอยู่บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
bandit53
สมาชิก
สมาชิก
Bike: neobike

Re: Dahon Boon C6 ใครยังมีรถอยู่บ้างครับ

โพสต์ โดย bandit53 »

Renault by dahon เป็นพันธุ์เดียวกับ Dahon Sweetpea
ล้อ 14" หางท้ายเหมือนกัน ต่างกันที่คอแฮนด์ขนานกับหลักอาน เหมาะกับเด็ก
แต่ Dahon Boon ข้างบนคอแอนด์โย้หน้าครับ คนตัวสูงก็ขี่ได้
Soomkiat
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: Dahon Boon C6 ใครยังมีรถอยู่บ้างครับ

โพสต์ โดย Soomkiat »

ครับผม ผมก็พอเห็นอยู่ครับ
Soomkiat
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Soomkiat »

5 ปีเต็มที่โพสต์นี้ไม่มีขยับเลยสักนิดเนอะ และปัจจุบันห้องรถพับก็ดูเงียบๆ ทั้งที่ภายนอกรถพับก็ยังคึกคักอยู่เหมือนเดิมหรือมากกว่าด้วย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”