ขอความช่วยเหลือ ทำขาต่อ เทรนเน่อ minoura B60R ให้ใช้ล้อ 20 ได้ หาคนรับทำครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
Night_Angel
ขาประจำ
ขาประจำ
team: modify&service ==Tuned by kengster ==
Bike: Giant TCR / Winn Tuch

ขอความช่วยเหลือ ทำขาต่อ เทรนเน่อ minoura B60R ให้ใช้ล้อ 20 ได้ หาคนรับทำครับ

โพสต์ โดย Night_Angel »

คือรอบที่พักไม่มี ร้านรับทำเหล็กเลยสักร้าน แบบพอเขียนไว้แล้ว

อยากดัดแปลงให้ใช้กับล้อ 20 406 ได้ด้วย จะให้แฟนขี่

ใครพอรับทำได้บ้างไหมครับอยู่กรุงเทพ ครับ

เป็นหมอบ mini น่ะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
kornMTB
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O8162658O1
Bike: I love Mini(451)/DAHON

Re: ขอความช่วยเหลือ ทำขาต่อ เทรนเน่อ minoura B60R ให้ใช้ล้อ 20 ได้ หาคนรับทำครับ

โพสต์ โดย kornMTB »

มีและทำใช้ อยู่ครับ ไม่ใช่เป็นเหล็กนะครับ เป็นก้อนไม้ สนใจก็ติดต่อมาครับ (ตามรายละเอียด login ครับ)

จะตัดก้อนไม้และเจาะรูให้ครับ หา น๊อต มาใส่ก็ สนุกได้แล้วครับ
"ระวัง ความคิด มันจะกลายเป็น คำพูด
ระวัง คำพูด มันจะกลายเป็น การกระทำ
ระวัง การกระทำ มันจะกลายเป็น นิสัย
ระวัง นิสัย มันจะกลายเป็น สันดาน"
รูปประจำตัวสมาชิก
toop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คสลช. / ชมรมจักรยานพับได้
Bike: จักรยานพับ

Re: ขอความช่วยเหลือ ทำขาต่อ เทรนเน่อ minoura B60R ให้ใช้ล้อ 20 ได้ หาคนรับทำครับ

โพสต์ โดย toop »

kornMTB เขียน:มีและทำใช้ อยู่ครับ ไม่ใช่เป็นเหล็กนะครับ เป็นก้อนไม้ สนใจก็ติดต่อมาครับ (ตามรายละเอียด login ครับ)

จะตัดก้อนไม้และเจาะรูให้ครับ หา น๊อต มาใส่ก็ สนุกได้แล้วครับ
พี่ท่านนี้ นักDIY ตัวจริงเสียงจริงเลยครับ

:D :D :D
Night_Angel
ขาประจำ
ขาประจำ
team: modify&service ==Tuned by kengster ==
Bike: Giant TCR / Winn Tuch

โพสต์ โดย Night_Angel »

อยู่กรุงเทพ ในคอนโดนี่ ทำแบบนั้น ไม่ได้เลย เบื่อมาก รออีกปีสองปีกลับไปอยู่ปทุม มี อะไรให้ DIY ได้สบายๆ อีกแยะ เด๊่ยวติดต่อกลับไปครับ
trisilpa
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย trisilpa »

มารอ ขอศึกษาด้วยคนครับ ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”