แนะนำสเต็มปรับองศาทีครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
joabbnarak
สมาชิก
สมาชิก
team: Ultra Bike
Bike: Focus culebro 2.0

แนะนำสเต็มปรับองศาทีครับ

โพสต์ โดย joabbnarak »

ใช้ยี่ห้ออะไรดีครับขอเป็นแบบดีเบาทนครับผม..
Paddock
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Mini Java,Java Siluro Flat,Rover 16 Inch,Mountain Cat

Re: แนะนำสเต็มปรับองศาทีครับ

โพสต์ โดย Paddock »

รถอะไร ของเดิมเป็นแบบไหน ตอบยากนะเนี่ย
ตอบแบบเหวี่ยงแหเลย Litepro GUB
สไตล์ปั่นของผม: หาเส้นทางที่ไม่เคยไปและตามใจที่อยากจะไป

เสือภูเขา คลาสสิค สุดยอดความสวย
toop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คสลช. / ชมรมจักรยานพับได้
Bike: จักรยานพับ

โพสต์ โดย toop »

Paddock เขียน:รถอะไร ของเดิมเป็นแบบไหน ตอบยากนะเนี่ย
ตอบแบบเหวี่ยงแหเลย Litepro GUB
น่าจะเป็นตัวนี้นะครับ เบา ทน ครับ

รูปภาพ

:D :D :D
joabbnarak
สมาชิก
สมาชิก
team: Ultra Bike
Bike: Focus culebro 2.0

โพสต์ โดย joabbnarak »

ขอบคุณคร้าบ..ใส่รถมินิล้อเล็ก 20 แบบปกติครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”